• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MP3 Player 3.30 vh by jimmi_qyu

jimmi_qyu

Mp3 player 3.30 vh

Mp3Player 3.30.sis

Chắc có lẻ ai cũng đã sử dụng ứng dụng chơi nhạc này phiên bản 3.00 rồi nên mình xin không cần giới thiệu thêm về ứng dụng này nữa.:D
Chúc các bạn tận hưởng những giây phút thư giản với âm nhạc thât vui;)

jimmi_qyu

Cái này có bản 3.62 rồi mà, sao chậm chân quá vậy em trai :D.

Có bản 3.62 rồi hả anh trai:O.Hôm qua mới ghé dotis chôm cái 3.30 ( tưởng mới nhất chứ :-??) này về nên vh luôn không ngờ là bản cũ hic buồn ghê gúm:(

Kojiro

Super V.I.P
Có bản 3.62 rồi hả anh trai:O.Hôm qua mới ghé dotis chôm cái 3.30 ( tưởng mới nhất chứ :-??) này về nên vh luôn không ngờ là bản cũ hic buồn ghê gúm:(

Dùng Mobihex 0.98 cập nhật file rsc là có bản mới ngay chứ gì :p Tìm bản mới đi cưng.

jimmi_qyu

Dùng Mobihex 0.98 cập nhật file rsc là có bản mới ngay chứ gì :p Tìm bản mới đi cưng.

Anh KJR có thể hướng dẫn cách cập nhật phiên ban mới nhất từ mobihex 0.98 không ah:-?.EM dốt vụ này quá:-??

nguoiqualoicu

Anh KJR có thể hướng dẫn cách cập nhật phiên ban mới nhất từ mobihex 0.98 không ah:-?.EM dốt vụ này quá:-??

Ý của KJR là em phải tìm bản mp3 player mới rồi dùng Mobihex0,98 mà dịch file rsc của pm ấy chứ dùng MobiHex để tải Mp3 player = niềm tin à :D.

jimmi_qyu

Ý của KJR là em phải tìm bản mp3 player mới rồi dùng Mobihex0,98 mà dịch file rsc của pm ấy chứ dùng MobiHex để tải Mp3 player = niềm tin à :D.

Hic em khờ thật.Nói ý mà cũng không hiểu:(.Để em cập nhật phiên bản mới nhất về rồi vh luôn cho có bạn có bè mới được.Em tìm mãi ở dotis mà chỉ thấy 3.53 hay 3.52 ah chứ không tìm thấy được 3.62 như anh đã nói:-?

nguoiqualoicu

Hic em khờ thật.Nói ý mà cũng không hiểu:(.Để em cập nhật phiên bản mới nhất về rồi vh luôn cho có bạn có bè mới được.Em tìm mãi ở dotis mà chỉ thấy 3.53 hay 3.52 ah chứ không tìm thấy được 3.62 như anh đã nói:-?

Đây, bản 3.62 em có thể down tại đây, nhấp vào ô Download trên góc phải ấy, chờ 10s, nếu đăng ký là thành viên thì không phải chờ.
http://gallery.mobile9.com/f/752436/