• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"MP3 pluging new" -mp3 cho 6600

phuonxinh

Trước kia đã có bộ codec mp3, wma cho máy s60, hôm nay mình sẽ giới thiệu cho anh em dùng s60
mà không nghe đựơc và không dùng mp3 làm nhạc chuông được(đặc biệt là 6600) một bộ pluging giúp biến điều không thể này thành điều có thể. các bạn giải nén để đươc file cài đặt và install bình thừơng. bây giờ 6600 có thể dùng định dạng mp3 rùi đó
File cài đặt(35k)
http://www.4shared.com/file/186368691/1d83c250/MP3plugingnew.html
Posted via Mobile Device

LeHoanglove

Trước kia đã có bộ codec mp3, wma cho máy s60, hôm nay mình sẽ giới thiệu cho anh em dùng s60
mà không nghe đự�c và không dùng mp3 làm nhạc chuông được(đặc biệt là 6600) một bộ pluging giúp biến điều không thể này thành điều có thể. các bạn giải nén để đươc file cài đặt và install bình thừơng. bây giờ 6600 có thể dùng định dạng mp3 rùi đó
File cài đặt(35k)
http://www.4shared.com/file/186368691/1d83c250/MP3plugingnew.html
Posted via Mobile Device

Ủa, phải dùng pm thì mới cài nhạc mp3 làm nhạc chuông đc hả ? Đt gì mà cùi thế.

ngochienle

Cám ơn pạn đã chja sẻ, mình sàj con 6681 cũng cùi lắm, ko càj mp3 làm ringtun được. Mà gõ tiếng vjệt thì mỏi tay luôn :-(

kunteck

6600 bạn ah. Loại này hình như mặc định kg thể dùng mp3 làm nhạc chuông đc.

tui thấy con 6600 thỉnh thoảng vẫn cài được MP3 làm nhạc chuông mà.nhưng đấy chỉ là thỉnh thoảng thui.

hovang86

sao bạn này lại nói vậy,đung chạm tới nhiều người lắn đấy nhé.nghèo thì phải chấp nhận thui chứ ai muốn dùng máy cùi đâu chứ,nhưng nó vẫn có ích là được.

lenguyen6600

Hàng nào cũng có ưu-khuyết chứ, em thấy càng dùng càng khoái con 6600 . vẫn thấy Pro hơn Ngage

linlinki

không phải là 6600 ko dùng thể dùng mp3 làm nhạc chuông! để sủ dụng đu­o­cj thì tru­o­cs tiên các bạn phải có ít nhất 1 trình nghe nhạc cho dt, vì nếu không có trình nghe nhạc nào thì làm sao nó có thể nhận dạng đu­ọc kiểu file *.mp3! nên các bạn không cài đu­o­c nhạc chuông chó nó là đúng rồi! mình cũng đang dung 6600 mình thấy chu­a bao gio có tình trạng không cài đu­o­cj nhạc chuông mp3 cho nó
chúc các bạn thành công

youandi

Ủa, phải dùng pm thì mới cài nhạc mp3 làm nhạc chuông đc hả ? Đt gì mà cùi thế.
Nhà sản xuất cố ý =)) làm như vậy để chúng ta có thể tự khám phá thêm nhiều tính năng mà máy không có sẳn , như vậy thì mới thích thú khi mổi lần cài thêm đc một phần mềm mới ,phát hiện thêm một tính năng mới \-/ .
Mình cũng đang dùng 6600 chả thấy thua kém 7610,6260...N70:)) là mấy, tiếc là thẻ nhớ của mình ít quá chỉ có 512MB :(( cài nhiều phần mềm quá bây giờ nó FULL rồi kôg còn chổ để bỏ nhạc MP3 nữa .Ước chi có cái thẻ 2GB xài cho đã đời :(( Ai có thì bán lại cho mình nhé...1GB củng đc .Thank nhìu...