• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỪNG SINH NHẬT PDAVIET & SINH HOẠT ĐỊNH KỲ 11/11/2007

Status
Không mở trả lời sau này.

vanthema

Nào anh em ơi, đến điểm hẹn đi thôi!

Xin chúc cho buổi offline mừng PDAViet tròn 1 tuổi thành công tốt đẹp =D>=D>=D>=D>

Last edited by a moderator:

Born2loveU

Member
Hiện tại các mem của PDAVIET Hải Phòng đã có mặt rất đông tại 22G Minh Khai tiến hành mừng sinh nhật & sinh hoạt định kỳ.

Wantoknow

Ngày hôm nay là một ngày trọng đại của PDAViet, anh em của CLB PDAViet Haiphong đã tập trung gần như đông đủ với số lượng thành viên đông chưa từng có: 14 thành viên cả cũ và mới. Đặc biệt thành viên lâu năm Tường đã quay trở lại. PDAViet Haiphong lại có một trụ cột về PPC.

Ngoài ra, Mod 7 Sao Badamgiak23 cũng trở về tham gia cùng anh em.

Nào, chúng ta cùng chúc mừng và chúc cho PDAViet ngày càng phát triển, chúc cho thành viên của Hải Phòng nói riêng và mọi thành viên của PDAViet nói chung sức khỏe dồi dào, học tập tiến tới, công tác tốt, đóng góp tích cực cho PDAViet!

TuanQuang

Nhân dịp kỷ niệm 1 năm thành lập PV , Tuấn Quang có món quà nhỏ gửi tặng anh em HP , Tuấn Quang xin tặng cho anh em Pdaviet Hải Phòng 10.000 pvd, chúc anh em HP luôn mạnh khoẻ và luôn cống hiến hết mình cho pdaviet.

Anh Long ( Badamjak23)nhận giúp em và gửi món quà của em tới các thành viên CLB nhé.

TuanQuang

Ặc ặc anh em Pdaviet HP đâu hết rồi? anh em nhận được quà của Tuấn Quang chưa vây?

Tuan1412

Ặc ặc anh Long ơi sao cập nhật danh sách thành viên luôn đê,kèm cả ảnh nên nữa chứ.
Chuyển tiền cho em đê
Cảm ơn anh Tuấn Quang đã quan tâm nha

Chỉnh sửa cuối:

Wantoknow

Buổi sinh hoạt mừng PDAViet tròn 1 năm được tổ chức làm 3 nội dung.

1- Tại Cafe 22G Minh Khai: 9h15 các thành viên PDAViet Haiphong háo hức và tập trung chủ yếu vào 2 màn hình laptop với hy vọng được kết nối để chia sẽ niềm vui cùng tất cả các thành viên của PDAViet trên mọi miền bằng Conference Room của Yahoo Messenger thông qua nick của Badamgiak23, Tuan1412 và Wantoknow. Tuy nhiên, đến phút chót không nhận được sự hồi âm của các thành viên khác, hoặc các thành viên khác chưa online!

2- Tại quán Bia Hải Quân trên đường Trần Hưng Đạo: 11h30' - các thành viên tiếp tục hoạt động mừng Sinh Nhật PDAViet bằng việc nâng cốc! Tiếc là VIP Tuan1412 không thể tham gia vì lý do gia đình (có lẽ sợ phải khao vụ Huy Chương :D)

3- Tại Karaoke Sao Mai trên đường Nguyễn Trãi: lúc này Badamgiak23, Anhtoitb buộc phải sớm chia tay vì đường xá xa xôi, tàu xe cách trở!!! Số thành viên còn lại sau khi trổ tài ăn uống lại tiếp tục trổ tài ca hát ;;);;);;). Phải nói, các Mem Haiphong quả là đa nghệ "Ăn hết mình và chơi cũng hết sức luôn" =))

Riêng về hình ảnh, WTK đang tạm giữ series 14 bức của phần 1. Do đêm nay phải trực tại cơ quan, Laptop lại không có Photoshop :-??do vậy, sẽ post lên vào ngày mai!

Sau đây là một số hình ảnh:

Phần I

Bắt đầu online để offline:

Chủ tịch đang rà soát lại danh sách thành viên:

Vào cuộc thôi các bạn:

Badamgiak23 đã có mặt đúng giờ:

Không có Laptop để online thì PPC cũng phát huy tác dụng:

Tuan1412 đang biểu cảm trên nét môi khi bắt được tín hiệu của một Vàng Anh trên Yahoo! Messenger:

Anhtoitb: "Em đăng ký con e-xẹc này nhé!'

Chủ tịch Wantoknow phát biểu trong lễ Sinh Nhật PDAViet:

Các thành viên tỏ ra rất chăm chú lắng nghe lời phát biểu của vị Chủ tịch, riêng Tuan1412 thì lại "làm việc riêng trong giờ lên lớp":

Badamgiak23 đang nhấp nhổm để tranh suất diễn văn tiếp sau Chủ tịch:

Vanthema vẫn "tay làm - tai lắng nghe":

Remankid - sinh viên năm thứ 2 ĐH Thương Mại gặp lúng túng khi phát biểu ý kiến:

Chỉnh sửa cuối:

Nemmatlanh

Anh Hà ơi,phải bắt Tuấn nó khao đi,hôm nay trên HN cứ ai có Huân Chương là em thu tiền hết :D,ít nhất là huân chương hạng 5 là 200k đó :)).Chúc anh em HP mạnh khoe và Club HP luôn phát triển tốt!

Tuan1412

Anh Hà ơi,phải bắt Tuấn nó khao đi,hôm nay trên HN cứ ai có Huân Chương là em thu tiền hết :D,ít nhất là huân chương hạng 5 là 200k đó :)).Chúc anh em HP mạnh khoe và Club HP luôn phát triển tốt!
Này này Toàn chơi hơi ác đấy nhé,Tuấn giờ nghèo lắm đang lo kiếm tiền trả nợ con exec đây này,kiểu này phải nhin ăn sáng 2 tháng mất:(:)(:)(:)((

duong83

Này này Toàn chơi hơi ác đấy nhé,Tuấn giờ nghèo lắm đang lo kiếm tiền trả nợ con exec đây này,kiểu này phải nhin ăn sáng 2 tháng mất:(:)(:)(:)((

:)):))Thằng này ăn sáng kinh thật . Hai Tháng mà trả được gần 5Triệu con exec , bao giờ ăn sáng anh ăn ké với:D:D:D

Tuan1412

:)):))Thằng này ăn sáng kinh thật . Hai Tháng mà trả được gần 5Triệu con exec , bao giờ ăn sáng anh ăn ké với:D:D:D

Anh Dương đùa à,em bảo nhịn ăn sáng để đóng 200k huân chương theo lời của nemmatlanh mà,cứ đùa dai:)):)):))

Anhtoitb

Hum qua đi sinh nhật PDAVIET vui quá ta. Anh em Hải Phòng góp mặt tới mười mấy người! Uống say quá các bác ạ!

Tuấn ơi, hum qua anh ngồi đợi ăn khao của chú mãi mà không thấy đâu. Chú đi đâu mất tiêu vậy, để anh ngồi một mình bên chai bia cùng các anh em với mong mỏi nhìn 200k đi ra từ túi chú - sao mong mãi không thấy!?

Last edited by a moderator:

remankid

Hé hé, hum qua đi xe lên HN mệt quá nên không lên xem luôn! :D
Mà a Hà ơi, e là SV năm thứ 3 rồi nhé!
HY VỌNG SN LẦN SAU CỦA PV và cả những năm sau nữa còn đông vui và hoàng tráng hơn lần này.

@ALL: tiếc là hum qua là mùng 2 âm, không thì ae mình "ĐS du ký" >:)

Born2loveU

Member
Xin lỗi mọi người nhé, vẫn còn nhiều ảnh lắm, nhưng mà tối qua up không được. Tối nay up tiếp vậy. Ráng chờ chút xíu !

Nokialover

Xin lỗi mọi người nhé, vẫn còn nhiều ảnh lắm, nhưng mà tối qua up không được. Tối nay up tiếp vậy. Ráng chờ chút xíu !

bác cho anh em xem ảnh đi nhé :-/
Đã chuyển tiền cho anh em đi sinh nhật rồi nhé , ai thiếu báo lại .

Chỉnh sửa cuối:

Badamgiak23

Super V.I.P
Hiện tại đang giữ khá nhiều ảnh của anh em PV hôm sinh nhật,nhưng đợi em tắm xong đã nhé.
TuanQuang gửi tặng anh em 10.000 PVD định giữ làm của riêng nào ngờ đã loan báo trên đây cho anh em biết,ghét quá :D:D:D.
Toàn bộ ảnh mình đã Up sang Topic Album ảnh,anh em sang đây xem nhé.

Danh sách thành viên tham gia Offline kỉ niệm sinh nhật PV 1 tuổi :

1.Wantoknow
2.Born2LoveU
3.Nokialover
4.Badamgiak23
5.Tuan1412
6.Duong83
7.Anhtoitb
8.Remankid
9.New
10.Atuan_79
11.Phamchien_vn
12.Vanthema
13.MeoHP
14.MinhHieu
15.anh Tường
...

Thay mặt CLB gửi tặng mỗi thành viên 2000 PVD (đã bao gồm 10.000 PVD Mod TuanQuang gửi tặng)
Chúc tất cả anh em sức khỏe , thành đạt !
Anh Long : Em chi 1000 PVD gửi anh em,phần còn lại 1000 PVD anh chi nhé :D

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.