• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

muốn nghe nhạc đuôi .ra

anfan

Dùng phần mềm nào để nghe các loại nhạc có đuôi .ra (trên window là RealOnePlayer- còn trên ppc tui ko biết). Bạn nào chỉ giùm mình.
Cảm ơn.

Lính mới của o2

rockone1909

nếu dùng o2 thì bạn nên post nên o2 chứ, tuy nhiên là lính mới nên mình vẫn giúp nhá, bạn tìm đúng phầm mềm cũng có tên là real one trên PPC, nó mở được ngay, còn nếu không thấy, bạn qua box phần mềm convert trên PC để chuyển nó sang định dạng cần thiết để mở đựoc trên ppc nhá,

thientuan

mình d0ang dùng mpx220 kô biết làm cách nào để nghe files *.amr xin đc giúp đỡ :x

lqulong

mình d0ang dùng mpx220 kô biết làm cách nào để nghe files *.amr xin đc giúp đỡ :x
Dùng CorePlay đi bạn, nghe được rất nhiều định dạng đó, có trong mục "ứng dụng và game cho smaerphone" đó

kiet_xu

file *.amr có thê dùng window media player dc cài ngay trong SP nghe,nê'u ko dc thì dùng soft Pocket Player có trong "câp nhâp u'ng dung"