• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

My Ringtone 2.v3.03.00. VH bởi bebivodoi

Status
Không mở trả lời sau này.

bebivodoi

My Ringtone 2_v.3.03.00_Unsigned by Soe Win™
Phần mềm cắt và nối nhạc Pro .

ứng dụng dùng để cắt và nối các đoạn nhạc mp3 lại với nhau .

với ứng dụng này các bạn sẽ tạo ra những đoạn nhạc chuông của riêng mình >:) .

Ứng dụng không thể thiếu cho chú dế cưng của bạn .

http://www.4shared.com/file/x-7tUb3v/My_Ringtone_2v30300VH_bi_bebiv.html
Lưu ý : khi cắt xong bài hát bắt buộc khi đổi tên phải có đuôi .mp3 nếu k sẽ k chạy được
P/S: do thời gian trước mình đang học Flash con 5800, mà bỏ bê công việc VH, h đã xong Bi sẽ tiếp tục VH và nay xin ra mắt sản phẩm đầu tiên của sau 1 thời gian vắng bóng của mình. mong anh em ủng hộ >:)

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Có ai cho mình bít nếu cắt thì đoạn màu xanh hay đoạn ko xanh bị cắt ko,rùi sửa xong nó lưu ở đâu thế,cứ bảo là lưu ,lưu nhạc chuông,nhấn trở về ,chọn chơi thử thì nó fát nguyên bài như củ,mình làm thíu j sao,chỉ giáo với

bebivodoi

Có ai cho mình bít nếu cắt thì đoạn màu xanh hay đoạn ko xanh bị cắt ko,rùi sửa xong nó lưu ở đâu thế,cứ bảo là lưu ,lưu nhạc chuông,nhấn trở về ,chọn chơi thử thì nó fát nguyên bài như củ,mình làm thíu j sao,chỉ giáo với

đoạn kắt tất nhiên là đoạn màu xanh rồi, tất cả dc lưu đến fordel :E : Music, kiểm tra kỹ lại 1 chút nha bạn,chú ý phần lưu ý nha bạn, Lưu ý gộp 2 bài làm 1 nha bạn

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.