• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-gade QD không cài đặt đc bất cứ cái j

xlem

em có con Ngade QD , mới đc ông anh cho , do nghịch ngợm lại chả biết j về symbian ( em vừa mới bán iphone :-s ) em chả biết cách cài đặt các phần mềm đag có trong thẻ nhớ kiểu j các bác ạ :-?? em biết câu hỏi của em rất ~:> nhưng mà em đã vào manager , vào cả apps manager mà chả thấy cái nào nó hiện ra mấy cái setup file .sis của em trong folder other trong thẻ cả :-?? các bác chỉ em với ạ ?? em chưa cài cái FExplore ! tình hình có phải chạy lại firmware không ạ ??

em vừa mới xài lệnh *#7370# mà vẫn chả đc j cả ạ hic hic hic

các bác giúp em với ạ

Kojiro

Super V.I.P
em có con Ngade QD , mới đc ông anh cho , do nghịch ngợm lại chả biết j về symbian ( em vừa mới bán iphone :-s ) em chả biết cách cài đặt các phần mềm đag có trong thẻ nhớ kiểu j các bác ạ :-?? em biết câu hỏi của em rất ~:> nhưng mà em đã vào manager , vào cả apps manager mà chả thấy cái nào nó hiện ra mấy cái setup file .sis của em trong folder other trong thẻ cả :-?? các bác chỉ em với ạ ?? em chưa cài cái FExplore ! tình hình có phải chạy lại firmware không ạ ??

em vừa mới xài lệnh *#7370# mà vẫn chả đc j cả ạ hic hic hic

các bác giúp em với ạ

Nếu chưa có phần mềm quản lý file, bạn vào Tools/File Man, vào nơi bạn chứa file cần cài, chọn file cần cài, Open nó là cài đó bạn.

Có gì đâu mà chạy fw :D