• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 RM-505 12.0.026 lỗi kì cục

zackal

em up con N97 RM-505 lên fw 12.0.026 thì gặp lỗi wa' kì cục luôn. hẹn giờ báo thức (alarm) thì lúc nào cũng báo trễ 2 - 3 phút còn có khi không báo luôn mới ghê. đã up lại = nhìu cách JAF cũng như NSU với nhìu FW down ở navifirm mà cũng vậy. mong các bro cao thủ xem giúp em với.:(

zackal

mình down ở navifirm đó bạn. thấy mấy bác ở nước ngoài cũng bị thế mà ko giải quyết được luôn.

tonylovely

Mấy bạn cho mình hỏi ké cái với ......
Sao thấy bảo N97 up FW lên đọc đc file Flv mà sao máy mình kô đọc đc nhỉ :(
máy mình chưa hack ... FW 12.0.0.26
copy vào vào my video :( chẳng thấy đâu :( kô biết ntn mấy pro chỉ mình cái với
thanks

nguyenpa

Super V.I.P
thường thì files flv phải lưu trong other máy mới nhận, không thì bạn vào quản lý files tìm rồi mở mới được.

disconnected

Từ hồi up lên fw mới thì thỉnh thoảng không thể trả lời được cuộc gọi đến. không biết khắc phục thế nào?

tonylovely

thường thì files flv phải lưu trong other máy mới nhận, không thì bạn vào quản lý files tìm rồi mở mới được.

Mình Copy vào other vẫn thế:( máy kô thể nhận biết ra đc
còn cái quản lý file thì vào đâu thế bạn
mình chỉ thấy cái quản lý ứng dụng :( kô thấy quản lý file
Mong Bạn Giúp
Thanks

ngothangno1

Mình Copy vào other vẫn thế:( máy kô thể nhận biết ra đc
còn cái quản lý file thì vào đâu thế bạn
mình chỉ thấy cái quản lý ứng dụng :( kô thấy quản lý file
Mong Bạn Giúp
Thanks

Ứng dụng >> Văn Phòng >> Q.Ly tập tin ......

bhoangtrung

em up con N97 RM-505 lên fw 12.0.026 thì gặp lỗi wa' kì cục luôn. hẹn giờ báo thức (alarm) thì lúc nào cũng báo trễ 2 - 3 phút còn có khi không báo luôn mới ghê. đã up lại = nhìu cách JAF cũng như NSU với nhìu FW down ở navifirm mà cũng vậy. mong các bro cao thủ xem giúp em với.:(

bạn thử up lại xem,minh up không thấy có hiện tượng này đâu.Bạn up lại bằng NSU qua cap xem.Hiện h đã có thể up qua cáp được rồi đó bạn,bạn thử up lai xem:-?

zackal

mình đã up lại = NSU cũng vẫn thế, dù change code để xài firmware VN, kể cả down FW VN về up lại = JAF cũng thế. nghe mấy bác nước ngoài nói do liên wan tới mấy cái online widget và cái auto update trong time and date. đang định ra nokia care coi sao.