• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 RM-505 - CFW [V.I.P version] by Ntv_79 - Fix FM tranmistor by vuchicuong [24.10]

hueoianhyeuem

các anh ơi em flash lại máy khi jaf báo done xong rồi.
em thấy máy không khởi động lại gì hết à mà tháo pin bất nguồn cũng không lên là sao hả anh.giúp em với

Ntv_79

em thấy máy không khởi động lại gì hết à mà tháo pin bất nguồn cũng không lên là sao hả anh.giúp em với

Kiểm tra lại file và flash lại nhé! Đây là bản C6. Đọc kỹ hướng dẫn và down file trên bài số 1.

Ntv_79

Kiểm tra lại file và flash lại nhé! Đây là bản C6. Đọc kỹ hướng dẫn và down file trên bài số 1.

vuchicuong123

Hi, dạo này cũng bận rộn quá, hơn nữa máy tính lại trục trặc và mấy bản cuối thấy cũng ổn:D Làm đồ án xong chưa?
hom nay flash lại bản này thấy lỗi khi sạc pin đèn ko sáng. Cho mình cái mod này đi

Ntv_79

hom nay flash lại bản này thấy lỗi khi sạc pin đèn ko sáng. Cho mình cái mod này đi

Format máy và xóa folder hệ thống trên thẻ đi xem. Mình làm ít khi bóc riêng các mod ra lắm. Chủ yếu fix trực tiếp trên CFW thôi. Vì mình làm rất nhiều bản nên cứ lấy từ folder rofs2 từ bản này sang bản kia thôi! Thử xem cái file statatistic.dll trong sys/bin và folder rules xem nhé!

thanhluan_phuyen

Hi, dạo này cũng bận rộn quá, hơn nữa máy tính lại trục trặc và mấy bản cuối thấy cũng ổn:D Làm đồ án xong chưa?

Hì, mình vẫn làm chưa xong Ntv ak, tuần sau là phải thi rồi.Chắc phải hơn tháng nữa mình mới tiếp tục tham gia cái dụ cfw cho N97

vuchicuong123

Format máy và xóa folder hệ thống trên thẻ đi xem. Mình làm ít khi bóc riêng các mod ra lắm. Chủ yếu fix trực tiếp trên CFW thôi. Vì mình làm rất nhiều bản nên cứ lấy từ folder rofs2 từ bản này sang bản kia thôi! Thử xem cái file statatistic.dll trong sys/bin và folder rules xem nhé!
bạn chỉ rõ tên file và folder cho mình đi , mình tìm ko thấy. mình thử bản N97 RM-505 - Special Edition CFW by Ntv_79 * Phiên bản hoàn hảo nhất![8.2011] vẫn báo đèn.

Chỉnh sửa cuối:

vuchicuong123

Ntv_79 ko nhơ file kia thì cho mình mod tụ xoay bàn phím với

ducanhmh

từ tháng 5 đến giờ,hơn 6 tháng rồi do đi làm nên k có thời gian vọc n97,hài lòng với bản CFW-C6 FINAL,tuỳ chỉnh ngày 1.4 của bác ntv_79.hôm nay nổi hứng vào lại topic mà trươc đây ngày nào cũng miệt mài thấy có thêm nhiều cái hay quá,chắc cuối tuần lại phải flash bản này thôi. cộng đồng n97 của chúng ta vẫn rất lớn mạnh,1 phần nhờ vào sự tâm huyết của bác Ntv_79. cám ơn bác và hi vọng bác sẽ mãi gắn bó với n97.

H

hoangmai2011

Guest
bac oi, khi nao bac thanh ly con N97 cua bac thi de cho em nhe

Ntv_79

OK, nếu bạn thực sự thik. Nhưng báo trước là thanh lý nhưng giá ko rẻ đâu nha!:D Nhưng dạo này cũng ổn quá rồi chẳng làm gì với em nó nữa. N97 ko bao giờ chết! >:)

Ntv_79

OK, nếu bạn thực sự thik. Nhưng báo trước là thanh lý nhưng giá ko rẻ đâu nha!:D Nhưng dạo này cũng ổn quá rồi chẳng làm gì với em nó nữa. N97 ko bao giờ chết! >:)

chandoi1203

Cho mình hỏi vài thứ.
Tình hình mới được tặng 1 cái N97, máy chưa bung, chưa hack gì hết.. đang chạy room gốc, byh mình muốn chạy room của bác ntv_79.
Muốn hỏi mấy bạn là chỉ down bản ở trên về flash bằng JAF là được hả.. hay có cần làm các bước gì trước đó nữa không??

Cảm ơn mọi người giúp đỡ.. mình hok bik hỏi ở đâu nên tuỳ tiện hỏi ở đây lun @@!

Ntv_79

Cho mình hỏi vài thứ.
Tình hình mới được tặng 1 cái N97, máy chưa bung, chưa hack gì hết.. đang chạy room gốc, byh mình muốn chạy room của bác ntv_79.
Muốn hỏi mấy bạn là chỉ down bản ở trên về flash bằng JAF là được hả.. hay có cần làm các bước gì trước đó nữa không??

Cảm ơn mọi người giúp đỡ.. mình hok bik hỏi ở đâu nên tuỳ tiện hỏi ở đây lun @@!

Down về flash theo hướng dẫn thôi bạn. Giờ mà vẫn còn n97 zin cơ à :)

Gửi từ GT-I9300 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

P

PFloyd

Guest
Mới kiếm được con N97, mò ra được cái topic này mừng quá.... Flash nay firmware này.... Cám ơn chủ topic rất nhiều.

Mình lên mạng down được cái phần mềm facebook nhưng khi cài vào máy thì báo lỗi phần mềm này đã có... bạn giúp mình với nha.

MinhThang

Manager
Mới kiếm được con N97, mò ra được cái topic này mừng quá.... Flash nay firmware này.... Cám ơn chủ topic rất nhiều.

Mình lên mạng down được cái phần mềm facebook nhưng khi cài vào máy thì báo lỗi phần mềm này đã có... bạn giúp mình với nha.

Bạn xóa fb đã có trong máy đi và cài bản bạn thích, nếu báo lỗi cập nhật.