• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Need for speed (SHIF FULL) đã có bản chính thức (HTC Desire chơi tốt) :D

Status
Không mở trả lời sau này.

vboy33

Hix vào đc. 2 lần, lần 1 thì link die lần 2 down về nó khuyến mại cho gói Ô Mô sáng trưng trên màn hình, nản quá

MoodyHN

Các anh ơi em cài bản MS chơi đc rồi nhưng sao lại là tiếng đức + ko có âm thanh gì vậy

ai giúp em với

vboy33

ai cho mình cái link nào chơi đc. cho GalaxyS i9000 đi. Mình tìm thấy 2 link down về toàn thấy trắng màn hình thôi, có mỗi một vài chi tiết nó hiện lên còn đâu trắng hết. Ai có cho mình nhé, Thks

clarkht

ai biết drift trong game này chỉ e với, e drift hoài ko dc

bạn đang dùng máy j? nếu HD2 thì phải kiểm bản android nào G sensor nhạy mới drift đc
Cách drift như sau: khi đến khúc cua bạn lắc mạnh 1 cái theo chiều cua là đc

dualchym

Mình đã giải nén xong và chép file cài đặt cùng data vào máy. Sau đó cài đặt vào máy nhưng sao vẫn chưa chơi được vậy bạn? Có cần phải chép data vào vị trí nào đặc biệt hok?
Cám ơn bạn nhiều!

Kenji1992

Mình đã giải nén xong và chép file cài đặt cùng data vào máy. Sau đó cài đặt vào máy nhưng sao vẫn chưa chơi được vậy bạn? Có cần phải chép data vào vị trí nào đặc biệt hok?
Cám ơn bạn nhiều!

chép data vào gameloft\games\file mới giải nén xong

bngkhoa

mình đang xài Motorola Droid 2 Global, xài chip Tiomap thì xài bản nào, trên máy của mình có bản này gốc nhưng mà demo hjx hjx

Status
Không mở trả lời sau này.