• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEED FOR SPEED SHIFT_đua xe cho người thích cảm giác mạnh.

Status
Không mở trả lời sau này.

nicklanick

Member
Sao mình chơi hoài mà nó chỉ chơi được cảnh 1??????????? Mới vào thì nó báo "Error (Airplay v4.1.3 [224299]): S3E_Device_phone number: Thí device don't have a phone number!....".......qua bên Race thì nó cứ báo "This feature í not available on the demo version. Press the right icon to purchase the full game now..."

Có ai bị như mình không ????? Vui lòng giúp với ???? Sao không ai trả lời hết vậy kà ??????????????

lỗi thì mình ko biết nhưng lúc chọn màn thì nó hỏi track 1 2 3 4 5 còn j . bạn cứ cày đi rồi là unlock hết :D

MoodyHN

Ai cứu em với em cài vào MS thì nó cứ kêu ko đủ dung lượng,mặc dù bộ nhớ trong >150mb bộ nhớ SD =6gb,

Mà thuốc là gì vậy các anh :D

romeo75

Ai cứu em với em cài vào MS thì nó cứ kêu ko đủ dung lượng,mặc dù bộ nhớ trong >150mb bộ nhớ SD =6gb,

Mà thuốc là gì vậy các anh :D

Bạn phải cài bản dành cho MS( chip Cortex A8) mới không bị báo thiếu dung lượng nhé! Link down search trong diễn đàn đó. Một số game cũng đòi hỏi phải cài đặt đúng phiên bản sử dụng cho dòng Cortex A8 hay Snapdragon. Thuốc là crack đấy bạn ạ!:mad:)

chonvuituoixuan

Tại sao post #1 thì nói 99MB mà mediafire lại có 37.73 MB?

mặc kệ. :D cứ download cái đã , không đúng thì lên hỏi lại.:-?

yeugapnganlanhon

lỗi thì mình ko biết nhưng lúc chọn màn thì nó hỏi track 1 2 3 4 5 còn j . bạn cứ cày đi rồi là unlock hết :D
E cài vào,nó không cho chọn track như bác nói bác ơi. Chỉ mặc định là track 4 thôi ???????????:( :-? ~X( :O

E không biết các bác như thế nào chứ cái của e nó cứ báo lỗi như sau (dù đã gỡ ra cài lại 2,3 lần...........buốn........
"Error (Airplay v4.1.3 [224299]): S3E_Device_phone number: Thí device don't have a phone number!....".......qua bên Race thì nó cứ báo "This feature í not available on the demo version. Press the right icon to purchase the full game now..."

Kenji1992

E xài SS i9000, cài vào màn hình đen thui, chạy ko được...

link của mình là dành cho htc desire thôi bạn , để mình tìm bản cho ss rồi mình úp lên cho , còn bản của chủ thớt là hổ trợ tất cả dòng máy chạy android

yeugapnganlanhon

Thank bạn nhé! Bản của chủ thớt, mình down về cài mà nó cứ báo lỗi và bảo phải mua full version .........chán. Nó báo dzầy nè bạn:
"Error (Airplay v4.1.3 [224299]): S3E_Device_phone number: Thí device don't have a phone number!....".......
This feature is not available on the demo version. Press the right icon to purchase the full game now..."

Bạn vui lòng giúp mình nhé! Thanks alot!

Kenji1992

Thank bạn nhé! Bản của chủ thớt, mình down về cài mà nó cứ báo lỗi và bảo phải mua full version .........chán. Nó báo dzầy nè bạn:
"Error (Airplay v4.1.3 [224299]): S3E_Device_phone number: Thí device don't have a phone number!....".......
This feature is not available on the demo version. Press the right icon to purchase the full game now..."

Bạn vui lòng giúp mình nhé! Thanks alot!

của bạn đây , bạn thử xem sao nhá .
link data :
bạn Copy data sao cho đường dẫn như vầy sdcard/Android/data/com.ideaworks3d.nfssh
link dowload game :

joobin1987

bản này chơi trên desire giật lòi mắt ạ :( ko bằng bản trên iphone 2G nặng tới ngót 200mb mà giật ít hơn :-<
máy bạn này là desire ji thế ah? Mình cài game chỉ mất có 20 phút còn chơi thì tuyệt cú mèo. Âm thanh tạm ổn còn đồ họa tuyệt vời. cảm ơn bác chủ thớt

clarkht

máy bạn này là desire ji thế ah? Mình cài game chỉ mất có 20 phút còn chơi thì tuyệt cú mèo. Âm thanh tạm ổn còn đồ họa tuyệt vời. cảm ơn bác chủ thớt

oác, cài tận 20p cơ à, mình cài tầm 1p thui, đang dùng HD2
à bản mình cài có 38 mb, bản này gần 100Mb chắc đẹp hơn chăng, để dowwn về thử
mà link 100mb die rồi bác down ở đâu thế

quan trọng là chơi đc hay hok thôi chứ bao nhiu mb mà chả đc bạn :D
e tưởng nó đẹp hơn chứ bác

vboy33

Hix bạn nào cho mình xin cái link cho SS Galaxyi9000 vs, mấy link trên toàn die vs k cài đc. thôi :((((((((((((((((((((((((

Kenji1992

Hix bạn nào cho mình xin cái link cho SS Galaxyi9000 vs, mấy link trên toàn die vs k cài đc. thôi :((((((((((((((((((((((((
của bạn đây , bạn thử xem sao nhá .
link data :
bạn Copy data sao cho đường dẫn như vầy sdcard/Android/data/com.ideaworks3d.nfssh
link dowload game :
Unfortunately, the link you have clicked is not available.

Link die hết sạch luôn :D
của bạn đây
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?g2p334qng21xr9p[/DOWNLOAD]

redson32

lick mình dow ko được bạn à :( bùn lắm ... gởi mình lick được ko

máy of mình là G1 chạy được ko chỉ mình đi ... mình mới vào chơi android

Status
Không mở trả lời sau này.