• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NEED FOR SPEED SHIFT_đua xe cho người thích cảm giác mạnh.

Status
Không mở trả lời sau này.

Mr_PDA

E dùng HD2 sao cài vô màn hình nó cứ tối thui nửa phần dưới mấy bro nhỉ, chỉ nhìn thấy mỗi 2 cái đèn xe :((

mutngontay

E dùng HD2 sao cài vô màn hình nó cứ tối thui nửa phần dưới mấy bro nhỉ, chỉ nhìn thấy mỗi 2 cái đèn xe :((

ặc ặc, bác dùng HD2 sao không cài bản cho Wimo mà chơi, mượt mà - long lanh, chơi ko 1 lỗi lầm. Trước dùng HD2 em chơi mãi, giờ sang Captivate đang đau đầu ko cài đc đây.

motu

ặc ặc, bác dùng HD2 sao không cài bản cho Wimo mà chơi, mượt mà - long lanh, chơi ko 1 lỗi lầm. Trước dùng HD2 em chơi mãi, giờ sang Captivate đang đau đầu ko cài đc đây.

HD2 up len android rồi, chạy không thấy cái xe đâu thấy mỗi 2 cái đèn xe, hix.

vipboy_9x

Moderator
cho mình xin lại link đi bạn ơi

link die rồi bác ơi :(

HD2 up len android rồi, chạy không thấy cái xe đâu thấy mỗi 2 cái đèn xe, hix.

cam on bac nhieu..

Link die rùi bác ơi! Bác cho em xin link khác với. Em mê game này lắm! Cám ơn bác!
Bản Game này đã Xóa rùi.Hem biết để đâu nữa.....
Nên phải tải lại từ đầu,Nhưng đợt này sẽ có 2 bản dành cho các máy khác nhau.
Bản thứ 1 Dành cho các máy( X10, N1, HTC Desire, Legend, HD2 etc) Full chứ Không Demo nhé:D
Bản thứ 2 Dành cho các máy(Motorola Droid/Milestone, Samsung Galaxy S) Cũng Full nhé.
Mình sẽ UP Lên trong thời gian sớm nhất.

vettau

Cho mình hỏi có bản cho WP7 không bạn? không biết tìm ở đâu có!

dalton_74

Hồi xưa em đã từng chơi game nè trên Winmo (đc đánh giá là khủng nhất nhì trên winmo đó nhá).Giờ thì em flash AD cho con HD2 rồi,ko biết nó có giống bản trên Winmo khi xưa ko hả các bác,để em đỡ phải chơi lại

sunbow

sao mình cài bản full cho HD2 ko chơi đc nhỉ
vào đến đoạn đầu có biểu tượng EA là tự nhảy ra ngoài luôn.

tuananhtta

mình sài ss Galaxy mini.cài dc rồi,mà vô chơi sao thấy nó tối thui vậy?vẫn đua dc bt mà ko thấy xe đâu hết.có ai biết chỉ mình vs hixhix

Status
Không mở trả lời sau này.