• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ném bóng + cở Caro (files *.sis)

peacewar

Năm mới chúc mọi người luôn khỏe mạnh và diễn đàn mình ngày càng lớn mạnh.Mình tặng mọi người quà đầu năm này,game này chác ai cũng biết chơi..nhỉ?;;)

Hôm nay hơi bận nên giờ mới up file được cho anh em,xin lỗi anh em vì nhầm lẫn không đáng có đây là file *.jar chứ không phải là *.sis
Mong anh em thông cảm nhé!!!:D:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

peacewar

Sẽ có 4 nhân vật,4 cảm xúc và 4 cấp độ khác nhau các bạn tự khám phá nhé.Đặc biệt bạn có thể chơi với bạn của mình qua Bluetooth.

Link:
[DOWNLOAD]http://www.4shared.com/file/225036618/9b884081/5toGo.html[/DOWNLOAD]
http://www.4shared.com/file/225036618/9b884081/5toGo.html
P/s:Trước diễn đàn mình cũng có game thể loại này rồi( là Gobang) thì phải nhưng chưa có game này nếu có sai sót mong các bác thông cảm,mình đã Vh nó nhưng bên ngoài menu là file ảnh nên đành bó tay...Nếu có trục trặc trong quá trình cài đặt thì PM nhé.
Cảm ơn tất cả mọi người!

peacewar

cà 2 game thực sự chán.N72 hoàn toàn ko chơi được.
bạn xem tn chứ? Mình chụp bằng con N72 của mình mà. Mình đánh mất file gốc nên đóng gói lại bằng sisboom mình sẽ check lại rồi trả lời bạn sau nh (đang Oline = đt)

danghau

Bác peacewar kiểm tra lại giúp ae đc ko. Đúng là 76 của em ko chơi đc cả 2game luôn

thuyenb1

cái game này hay nhỉ? :D mình cài vào n70 kích vào icon của nó ko thấy game đâu mà lại chạy luôn cái omai karaoke.mình chưa gặp lỗi như thế này bao gjờ?có pro nào chỉ gjáo dùm cáj ! thanks

peacewar

cái game này hay nhỉ? :D mình cài vào n70 kích vào icon của nó ko thấy game đâu mà lại chạy luôn cái omai karaoke.mình chưa gặp lỗi như thế này bao gjờ?
sai sót trong quá trình đóng gói:d,hết sức xin lỗi,mình sửa lại ngay.

DreamLand

Bạn bung file ra, thay thế file đã việt hoá vào, rồi lại đóng gói lại là OK :D
Chứ không phải chỉ đóng gói App trong mỗi System không thôi đâu :)

jimmi_qyu

Chủ tipic đâu rồi, mau cập nhật lại đi. Mấy cái game này thiếu file trầm trọng luôn làm sao chơi được chứ.:-?

peacewar

peacewar post file nhanh di.

bạn lên đầu trang down nhé,nếu vẫn chưa chơi được thì PM mình nhé...Xin lỗi các bạn nhiều nhé.Mong các bác thông cảm mới đầu năm mà đã...:D.Dạo này em cung hơi bận chuyện GĐ chút nên hơi đãng trí

TRUONGPR0

Chủ topic đóng gói lại game 5togo đã việt hóa rồi share cho anh em đi. Mới fix game ném bóng còn game 5togo thì cài đặt nhưng chả thấy icon đâu cả