• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nên mua HTC HD2 thường hay HTC HD2 T mobile?

Status
Không mở trả lời sau này.

wishky

Hiện tại em rất thích HTC HD2 muốn tậu 1 em. Nhưng đang phân vân lựa chọn giữa hai em này. Các anh giúp em xem nên mua em nào là hợp lý. Vì em thấy HTC HD2 bản thường cấu hình thấp hơn nhưng lại đắt hơn, không hiểu tại sao ạ? Cám ơn anh em giúp đỡ.
Hiện tại em đang phân vân vì không biết HTC HD2 T mobile có nhiều lựa chọn về hệ điều hành để mình cài không?

Chỉnh sửa cuối:

kimquypticc

Nếu bạn muốn mua hàng chính hãng thì HTC thường vì chính hãng ở VN chỉ có loại này thôi (không chừng cũng không còn hàng)
Còn nếu bạn đã muôn mua xách tay thì tất nhiên T-MOUS ngon hơn chứ, giá đắt hơn cả triệu mà!:p

IamT

Hiện tại em rất thích HTC HD2 muốn tậu 1 em. Nhưng đang phân vân lựa chọn giữa hai em này. Các anh giúp em xem nên mua em nào là hợp lý. Vì em thấy HTC HD2 bản thường cấu hình thấp hơn nhưng lại đắt hơn, không hiểu tại sao ạ? Cám ơn anh em giúp đỡ.
Hiện tại em đang phân vân vì không biết HTC HD2 T mobile có nhiều lựa chọn về hệ điều hành để mình cài không?

HD2 với HD2 TMOUS thì khác j đâu mà nhiều lựa chọn hệ điều hành hả bạn?
Nó chỉ khác nhau về cấu hình thôi.
Còn về HDH thì HD2 thường chạy dc cái j thì TMOUS đều chạy dc cái đó.
Lời khuyên của tớ là nên mua TMOUS vì sẽ ko hối hận khi càn NAND Android :) vì nếu là HD2 thường thì bạn sẽ phải lưu data trên SD Card mà điều này đồng nghĩa với tốn pin hơn bt :)

Còn bạn sợ khoản bảo hành thì nên mua HD2 chính hãng cho khỏi lo vấn đề đó :)

GERarslUCEmhlvn

HTC đã ngừng sản xuất HD2 từ tháng 11/2010 rồi để tập trung vào HD7 cho nên hàng chính hãng thực ra là hàng còn tồn kho, chờ vài tháng nữa giá sẽ chỉ ngang bằng hàng xách tay thôi, ok.

TMOUS là OK, cấu hình mạnh (ROM, RAM) phù hợp chạy nhiều hệ điều hành nhưng cần " đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng". Mình cũng mới đổi HD2 thường lấy TMOUS, bù 1 triệu không thấy sai lầm

BboyRong

HD2 TMOUS đi bác vừa rẻ vừa khỏe....bác ko mua nhanh thì chắng còn hàng mà mua đâu

Status
Không mở trả lời sau này.