• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*NEW* CFW N97 v30.0.016 by Ntv_79 cập nhật 15.12.2010

Ntv_79

cho mình hỏi tí, tại sao sau khi flash bản này rồi giờ muốn flash bản của CFW N97 v30.0.016 của Ntv_79, sửa by mathanh(http://www.pdaviet.net/showthread.php?114406-CFW-N97-v30.0.016-của-Ntv_79-sửa-by-mathanh) nó báo ko thể là sao nhỉ?
"CAN'T MAKE IMEI BACKUP PM FIELD 208 "

Phải sang bên đó hỏi chứ. Hi, đùa thôi, nó báo kệ nó bạn cứ flash coi, hoặc kiểm tra lại các file FW xem có sai sót thừa thiếu gì ko?

Ntv_79

hjx.em da lam dung nhung j chu thot noi.format the nho , bo nho 32g , format may zụ moi flash nhung sao bo nho may chj co 57mb thoi.da vay lai ko thay ung dung Giftailor.hjx.ko hieu noi.xin duoc giai dap.em lam di lam lai nhieu lan ma ket qua van vay.em thu cai ung dung Giftailor thj ko dc.may bao la da co san trong may roi.thja no nam o dau ta.neu muon bo ung dung nay trong may thi phai lam the nao.em muon cai bang ung dung duoi sis cho nhanh.thanh you
Bạn NTV 79 share cho mình với, thanks bạn nhiều nha.
Fomat bộ nhớ trong và thẻ rồi flash lại bạn nhé! Giftailor sẽ ở trong folder Phim ảnh hoặc Ứng dụng!!!

bạn share cho minh xin nhé. minh cảm ơn.

share cho mình luôn, cám ơn bác nhiều

lâu rồi mình mới vào diễn đàn, thấy nhiều đề tài choáng luôn. nếu có thể share cho mọi người thì bạn share sớm được ko, vì ai cũng muốn xài những gì chuẩn mà. hiii. cảm ơn bạn nhiều

Bản Fix cập nhật ngày 1.1.2011 đã up bên này các bạn sang down nhé!

Chỉnh sửa cuối:

DoThanhHien

bác em làm được rồi!
Có cái nút tăng âm lượng bị j ko tăng được phải dùng touch.jờ em chưa biết làm sao nữa!

Bạn mở nhạc cho chạy, trượt phím lên - nhấn 2 nút (nút tăng âm lượng + phím qua phải "phím vuông"). Lỗi này mình cũng bị, cứ tưởng lỗi phần cứng... hix

SlamVAmpir

Hi. Can you speak English?! I watched videos with your mod, I really liked it. I have Nokia N97 too, I really want this mod on my mobile phone. Can you insert into firmware: Russian and English Language for phone and typing. I'm sorry for my English, because I from Russia. =)

my icq 5053571
my e-mail Markinndrjj@rambler.ru

luuthanh1708

Chủ Topic cho mình hỏi tí nhé, mình hack bằng Phoenix dùng bản CFW#4, Phoenix báo thành công có điều không thể bật máy được. Nhờ bạn giúp đỡ với!

handsomedn

cho mình hỏi tí, tại sao sau khi flash bản này rồi giờ muốn flash bản của CFW N97 v30.0.016 của Ntv_79, sửa by mathanh(http://www.pdaviet.net/showthread.php?114406-CFW-N97-v30.0.016-của-Ntv_79-sửa-by-mathanh) nó báo ko thể là sao nhỉ?
"CAN'T MAKE IMEI BACKUP PM FIELD 208 "

Cái này bác NTV_97 đã có hướng dẫn rồi mà! Khi gặp lỗi thông báo như trên bạn hãy nhanh tay rút cáp ra rồi cắm lại vào ngay sau đó bấm Yes trên dòng thông báo :"CAN'T MAKE IMEI BACKUP PM FIELD 208 ". Mình cũng làm vậy và đã cock thành công nhiều bản cock fimware của bác NTV_97.
Chúc bạn thành công.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Sau khi chạy nhiều bản thử nghiệm cock fimware mình hiện giờ đang dùng bản cock fimware CFW#10 by Ntv_97 ngày 20-11-2010, dùng rất ổn, nhanh mượt không có lỗi gì hết; Ram thực sự trên 60MB, ổ C trên 60MB, rất good. Một lần nữa cám ơn bác NTV_97.

Chỉnh sửa cuối:

ntd990

các bác có down đc không? mình vào down nhưng không đc! link toàn nhày tới trang khác