• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

New frame:khung hình mới cho camera

sonnguyen_uiq3

Ngồi bùn cắt làm khung hình cho camera hâm nóng p990i.Siêng làm tiếp
***HDSD:
TẢI VỀ BUNG RA CHÉP FILE PNG VÀO THƯ MỤC C/Picture/Frames

http://www.mediafire.com/file/o38u48rufan8lfc/frame p990i.rar

Chỉnh sửa cuối:

NokuaN70

Well-Known Member
Hơi bị đẹp đó nha. Mấy hôm nay đang sưu tầm lại mấy game file SIS của UIQ3, chừng nào xong post lên một phát cho anh em luôn.

laocai_city

cái này sử dụng thế nào vậy bạn? mình vào camera ma ko thấy khung nào kả~X(

NokuaN70

Well-Known Member
Trong Camera làm gì có khung, mấy cái Frame này dùng để Edit ảnh chụp đấy. Vô Pictures, mờ hình lên chọn More/Edit/More/Add mới lôi mấy cái Frame này ra dc, còn chụp thì làm sao mà chèn Frame vô dc bạn?

sonnguyen_uiq3

Trong Camera làm gì có khung, mấy cái Frame này dùng để Edit ảnh chụp đấy. Vô Pictures, mờ hình lên chọn More/Edit/More/Add mới lôi mấy cái Frame này ra dc, còn chụp thì làm sao mà chèn Frame vô dc bạn?

P900i chụp có khung sẵn vẫn được bạn.Sau khi bạn tải về và copy đúng vào thư mục như hướng dẫn.Vào camera vào phần cài đặt chọn With frame nó sẽ tự động hiện lên các frame bạn đã copy lúc nãy lên thui,lăn bánh xe chọn tới khung mình thích là chụp thui.nhưng khi chụp với frame thì hình ra kích thước 640x480

laocai_city

P900i chụp có khung sẵn vẫn được bạn.Sau khi bạn tải về và copy đúng vào thư mục như hướng dẫn.Vào camera vào phần cài đặt chọn With frame nó sẽ tự động hiện lên các frame bạn đã copy lúc nãy lên thui,lăn bánh xe chọn tới khung mình thích là chụp thui.nhưng khi chụp với frame thì hình ra kích thước 640x480
yeah! đc rùi thanks pạn nhìu nha.hi mình mới qua sd uiq nen hog pít:D:D:D vui quá vừa cài đc tiếng việt cho p990i CDA 1620036r6d23 cứ tưởng ko cài đc hóa ra nó cũng phập đc hết.hihi>:)>:)

NokuaN70

Well-Known Member
Hehe sorry, mấy cái frame trên con P1 tui tiễn nó đi lâu rồi, nên khi vô Setting kg lôi ra dc, nên mới phát ngôn bừa bãi vậy. Sorry anh em nhe.