• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhạc Chất Lượng Convert Chuẩn Omnia II I8000

secanny

Link : DOWNLOAD (44.57MB)

huyrua74

tải về xem bằng chương trình nào thì tốt nhất vậy bạn, sao xem cứ bị giật thôi.

dungbuon

cho mình xin thông sồ chuẩn cover file mp4 chất lương cho i8000 đươc ko thanks ,

dungbuon

sao mình down video clips trên zing.mp3.vn về chép vô i8000 ko xem đươc .dùng phần mêm covert sang *avi cùng ko covert đươc .tr6n trang zing.mp3 có nhìu clip hay wa mà ko xem đươc tiếc wa.

lsi1897

Bạn dùng phần mềm khác ngoài cái media có sẵn ở ROM, và chú ý cái size nữa, còn muốn dùng cái media đó thì cứ converter video về mp4 với thông số secanny bảo là oke hết.

dungbuon

Bạn dùng phần mềm khác ngoài cái media có sẵn ở ROM, và chú ý cái size nữa, còn muốn dùng cái media đó thì cứ converter video về mp4 với thông số secanny bảo là oke hết.

mình covert ko đươc luôn mới đâu chứ.hình như file video clip trên mp3.zing.vn ko covert đươc .mình covert các file tải từ trang khác thì covert đươc .còn file trên zing thì phàn mêm covert xvid nó báo fail .

vnthanh321

Thông số cho chất lượng cao nhất là đây

Bitrate có thể đẩy lên cao hơn nhưng làm vậy là thừa vì tốn dung lượng nhưng chất lượng ko lên đáng kể