• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhạc chuông HTC Touch Diamond cho UIQ 3.0

Caohieu88

Dạo này mình thấy HTC Touch DIamond đang HOT nên chúng ta dùng UIQ cũng cảm nhận tí ti qua Theme và Nhạc Chuông vậy! Bạn nào thích thì Dowload về dùng nhé, trong này có 1 bộ chuông báo thức và 2 bộ chuông điện thoại!

Caohieu88

Phần còn lại!

Do dung lượng lớn không Up trong 1 lần được nên mình Up nốt phần còn lại đây!

sonnguyen_uiq3

Lạ nhỉ? các file wma này sao máy P990i của em không đọc được nhỉ?

hỉnh như FW cũa bạn la bãn cũ nên ko phẩn mểm nghe nhạc cũa máy ko nghe được.bạn nên up FW mới,mới nghe được,CDA R6E28 chơi ngon lảnh luôn

body123

em dùng cái winrar version cũ nên nó không nhận ra file này. em update cái mới đã nhận được.

tommynguyen1961

Bác Tommy đã Extract được Pack 2 chưa, nếu chưa thì em sẽ Up lại !!! Ý bác là nhạc lỗi hay bản Dowload về bị lỗi?

đã download dc rồi nhung đây là định dạng wma nên ko làm nhạc chuông cho p990i dc. muốn vậy mình lại phải convert ra mp3 1 lần nữa hơi bất tiện nhưng cũng cám ơn bạn đã share cho mọi người.:D:D:D

hungcmb

nhạc rất hay, cám ơn bạn rất nhiều, nếu có ứng dụng nào cho con HTC up lên cho anh em thưỏng thức thì hay quá