• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhạc tiếng rút kiếm để unlock và lock máy...

blackcatdn

so ry anh trai nha.Cho em xin lại cái link destop đi em down sao báo lỗi không àh

Ok,để về nhà mình up lại. Hoặc bạn tìm trong chủ để có bạn up file đã fix lại tiếng nhỏ hơn..Bây h mình ko đem máy nên ko up đc..!!

Link down vẫn bình thường. Mình check lại rồi. Bạn xem lại đi..!!

Chỉnh sửa cuối:

tatsuya_rai

ai chỉ dùm em cách add nhạc tiếng unlock này vao theme mình đang xài được hok mấy a.chỉ e cách cài bang iphone pc suite ah nha may đại ca....thankssssssssss

IPHONE12

ai chỉ dùm em cách add nhạc tiếng unlock này vao theme mình đang xài được hok mấy a.chỉ e cách cài bang iphone pc suite ah nha may đại ca....thankssssssssss

bạn tạo một thư mục trong theme như tên sau :
UISounds rồi chép cái nhạc đó vô thư mục UISounds.reprings iphone quẹt thử xem sao:D

tatsuya_rai

ok được rồi làm phát 1.thanks bác. ah cho mình hỏi nếu mình muốn bỏ cái nhạc lock và unlock đỏ thành 1 theme riêng biệt để minh chọn nó kèm voi những theme khác thì mình làm cách nào hả mấy bác.thankkkk

IPHONE12

ok được rồi làm phát 1.thanks bác. ah cho mình hỏi nếu mình muốn bỏ cái nhạc lock và unlock đỏ thành 1 theme riêng biệt để minh chọn nó kèm voi những theme khác thì mình làm cách nào hả mấy bác.thankkkk

chài.bạn chọn 1 cái theme chưa có gì cả rồi bạn chép thư mục UISounds vô theme trống đó.khi vô WB thì tích sẵn nó là ok.hoặc chép luôn 2 cai nhạc đó vô System/Libraty/Audio/UISounds

tatsuya_rai

chép cả 2 cái đó vô uisounds thi dễ nhưng mình xài mỗi theme mỗi nhạc chứ ví dụ như xài rút kiếm thì phải xài theme samurai(đang tìm hix hix..) xài theme súng thì phải co tiếng súng chứ.đúng hok mấy bác....nhưng thanks bác vì đã chỉ dẩn rõ ràng

tatsuya_rai

ah` mà tiện đây cho hỏi bác nào có tiếng hú của xe mô tô ko? cho e xin phát nè.thankkssss nhiều

IPHONE12

chép cả 2 cái đó vô uisounds thi dễ nhưng mình xài mỗi theme mỗi nhạc chứ ví dụ như xài rút kiếm thì phải xài theme samurai(đang tìm hix hix..) xài theme súng thì phải co tiếng súng chứ.đúng hok mấy bác....nhưng thanks bác vì đã chỉ dẩn rõ ràng

[thì mỗi themê bạn tạo 1 thư mục UISounds là đc mà:D

T

tuan3x9

Guest
cài xong thử lần đầu e sợ rụng hết cả tim...=))

binquac

cái này hồi đó mình cài roài,ngay cả mình còn phải giật mình huống hồ là người khác.dùng sound lên đạn shortgun hay hơn....

thienhavotac07

Các bạn down về giải nén rồi copy vào đường dẫn...System/Library/Audio/UISounds...Nhớ backup file cũ để khi nào ko thích thì đổi lại..
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/download.php?uwydkujdol1[/DOWNLOAD]

Mình hơi gà tí, mong mấy bạn chỉ giúp. Làm sao để chép vào đường dẫn đó được vậy? Mình dùng iFunbox và IphoneFolder đều không thấy.
Mong mấy bạn chỉ giúp. Thanks nhìu

chinhan_le

Mình hơi gà tí, mong mấy bạn chỉ giúp. Làm sao để chép vào đường dẫn đó được vậy? Mình dùng iFunbox và IphoneFolder đều không thấy.
Mong mấy bạn chỉ giúp. Thanks nhìu

Bạn có vào Cydia cài afc2add chưa?.Nếu chưa cài thì không vào được root đâu

nhocsiuway

Bác ui cho e xin lại cái lock & unlock zin của iPhone đi bác. Do e ham hố cài cái choéng choéng màk quên back up nó lại rùi. Huhuhuhu.

seishiro

cho tớ hỏi 1 tí cái đường dẫn đóa cljck vào đâu và làm sao để mở? hjx nôb sài iphone