• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhạc tiếng rút kiếm để unlock và lock máy...

Johnny2907

chủ topic ơi cho mình xin là cái lock và unlock zin của iphone đi,mình thử cái ở trang 2 rồi mà cài vô ko nghe gì luôn :((

heocoi_244

bác ơi cho e ? sao e cop páte vào UIsound òi mà ko đc hả bác. vẫn kêu tiếng cũ @@ !

anhhao123

hehe
khá hay
để nghe vui tai ghê^^
phải restart máy lại mới đc nha mấy bác

bang3lang

Chuẩn thì thôi rồi :)) vuốt ra phát cả phòng quay ra nhìn =)) Mấy ông dùng IPhone cứ hỏi làm kiểu gì cho anh xin @@

pig123456

kết hợp cái này với Shake to lock and unlock phone thì chả khác nào rút kiếm=))

vilunvt

sao mình copy vào đường dẫn System/Library/Audio/UISounds rồi mà nó ko kêu
copy cái gốc vào lại cũng ko kêu lun
giờ phải làm sao đây

những âm thanh (gõ phím, sạc pin...) đều ko kêu
làm sao bây giờ giúp mình với

Chỉnh sửa cuối:

ngocson04071990

sao mình copy vào đường dẫn System/Library/Audio/UISounds rồi mà nó ko kêu
copy cái gốc vào lại cũng ko kêu lun
giờ phải làm sao đây

những âm thanh (gõ phím, sạc pin...) đều ko kêu
làm sao bây giờ giúp mình với

vào sound bật lên chưa đó :|

anhhai00

bác có cái nào hay hay như này nữa ko ...up lên cho ae phát....hihi thank bác chủ thớt

striferwind

Đổi đuôi .caf thành .wav rồi dùng chương trình GoldWave hay chương trình chỉnh sửa âm thanh nào cũng được, chỉnh cho nó nhỏ lại là xong, sau đó đổi lại thành đuôi .caf
Kèm theo file đã chỉnh cho nhỏ tiếng lại nè!
cái này seo down ko được vậy bam vào là trắng xoá lun

striferwind

hichic seo down về bỏ vào máy bằng ifunbox reboot xong quét thì im lun ban này có lỗi ko ta

striferwind

uk thì đó là file mp3 mình rename lại thành file caf rồi làm như trên vs bản gốc thì ok nhưng bản này thì ko dc