• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nhờ các bác Việt hoá phần mềm The Football App

gh_3210

Mình vẫn thường dùng phần mềm Việt Nam của diadiem SJC để theo dõi lịch thi đấu, kết quả trận đấu, bảng xếp hạng của các giải bóng đá quốc tế, nhưng từ khi diadiem.com bị hack phần mềm Việt Nam cũng tèo theo, diadiem.com nay đã chuyển sang tên miền mới diadiem.com.vn nhưng phần mềm Việt Nam chắc là chưa sửa lại nên vẫn không thể dùng đc. Mình tìm trên Market thấy có phần mêm The Football App miễn phí trên Market khá hay, ngoài có thể theo dõi các thông tin như App Việt Nam còn có thông tin trận đấu rất chi tiết, như đội hình ra sân, sơ đồ chiến thuật của trận đấu. Mình muốn Việt Hóa App này cho tiện sử dụng, nhưng không biết cách, mong các Mod của thớt Việt Hóa làm giúp, và đây là thông tin của App:

https://market.android.com/details?id=de.motain.iliga