• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ Nhờ mod 1 xíu ] xin theme anna steel

n00bk8b

như tit,chẳng là e thích cái theme anna steel quá,tìm mãi thì thấy admin sangit có share tại topic fw5233.Down về giải nén ra thì thấy 2 folder " resource " và " private " ko biết cài thế nào :| thấy bảo phải đóng gói sis gì đó,mọi người ai có thì cho e với ạ.E tìm theme steel icon anna hoặc N8 ý ạ,cảm ơn mọi người

hongminh004

như tit,chẳng là e thích cái theme anna steel quá,tìm mãi thì thấy admin sangit có share tại topic fw5233.Down về giải nén ra thì thấy 2 folder " resource " và " private " ko biết cài thế nào :| thấy bảo phải đóng gói sis gì đó,mọi người ai có thì cho e với ạ.E tìm theme steel icon anna hoặc N8 ý ạ,cảm ơn mọi người

Linh file .sis cho bạn nè http://www.mediafire.com/?7akguvzpa7z8fwz
Thanks bạn Vurain84 đã giúp mình đóng gói

n00bk8b

may quá từ tối qua đến h mới có bác vào giúp e,đúng theme e đang tìm.tks bác nhiều :D