• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Night at the Museum- Đêm kinh hoàng tại viện bảo tàng

sirate

Night at the Museum: Battle of the Smithsonian

Đóng vai nhân viên bảo vệ Larry hay con khỉ Dexter trong bộ film chính !

Phải chăng những viện bảo tàng đều chán ngắc ? không hẳn vậy nếu như mọi thứ trưng bày đều sống dậy vào đêm khuya . Hãy hoà nhập vào game mobile hành động Night at the Museum: Battle of the Smithsonian : tránh con khủng long hoá thạch , thoát khỏi con bạch tuột khổng lồ , trò chuyện với những bức tượng vĩ đại nhất thế giới , đi nhờ trong chiếc máy bay lỗi thời , lái chiếc moto có thùng kế bên và đối đầu với những quân đội nguy hiểm trong lịch sử con người . Chỉ có ở Smithsonian khi đèn tắt thì trận chiến bắt đầu .

DOWNLOAD

Link khác : http://www.ziddu.com/download/4415749/NATM5800.zip.html

PS : settings --> Application mgr. --> Installed apps --> Night at the Museum rồi ấn chọn options / Suit settings , mục On-screen keyboard các bạn chọn off là tắt được bàn fim ảo để chơi chế độ nằm ^^

Chỉnh sửa cuối:

LeMyChinh

game này chơi khó wa' lại ko đa điểm nên chơi cay wa' trươc khi chơi các bạn nên tắt bàn phím ảo rui chơi ngang màn hình nhé.khi chơi game sẽ tự hiện phím di chuyển cho các bạn trong đó lun (bên trái) phím nhảy và óanh bên phải nhá.chúc mọi người chơi zui :p

dieuanh

phải có bài hướng dẫn chứ game này khó chơi quá,chỉ vào đến màn chơi đầu là không biết chơi như thế nào cả,

dieuanh

nhưng mà mình tìm mãi mà không biết cách để chơi:-/
giúp mình nhé=D>

LeMyChinh

phải có bài hướng dẫn chứ game này khó chơi quá,chỉ vào đến màn chơi đầu là không biết chơi như thế nào cả,

nhưng mà mình tìm mãi mà không biết cách để chơi:-/
giúp mình nhé=D>

có hướng dẫn của mình rùi đấy thây.bạn cứ chạy theo hướng mũi tên màu cam trong game chỉ ấy .rùi bật công tác phía tay trái của 2 chú bảo vệ ở để mở cái bảo vệ phía bên tay phải 2 chú ấy rui trèo lên thùng......>:)