• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nimbuzz v3.50 Tiếng việt [Cập nhật v3.60]

viettin76

Member
Nimbuzz v3.50 tiếng Việt

Có gì mới ở bản này :
* Thêm mục tìm bạn ở bản điều khiển
* Thêm tìm phòng chat Yahoo ở bản điều khiển
* Sửa lỗi UI để tránh bị văng ra mà mấy bản trước hay gặp
* Tìm lại Wifi nhanh chóng mà không phải chờ lâu như mấy bản trước

----------------------------------------

Cập nhật Nimbuzz v3.60 tiếng Việt

Note: Anh nào không đăng nhập được Yahoo là nick đó đã bị hack rồi, vào help Yahoo điền lại thông tin để lấy lại nick

Last edited by a moderator:

Yozoom

Em đăng nhập yahoo bằng pc thì không sao, nhưng đăng nhập bằng nimbuzz thì không được

viettin76

Member
Giao lưu

Em đăng nhập yahoo bằng pc thì không sao, nhưng đăng nhập bằng nimbuzz thì không được

hồi trước em cũng bị như vậy, em đổi lại mật mà thì được, vì khi đăng khi đăng nhập vào dữ liệu nimbuzz thì yahoo muốn xác minh là có muốn đăng nhập vào dữ liệt đó không, nếu đồng ý thì mọi thông tin được liên kết tới nimbuzz, yahoo sẽ không chịu trách nhiệm. Còn anh đăng nhập trên pc được là do phần mềm đó bảo mật thông tin cho anh rồi.

vandoanqc

Nimbuzz của em dạo này hay báo lỗi: "error connect, reconnect to 3s" , rất khó chịu, nhiều khi báo liên tục ko chat được luôn, anh em nào biết cách khắc phục giúp mình với.