• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nơi trưng bày Screenshot Theme mà bạn đang dùng !!

Faint

Thấy bên box v5 có cái này nên cũng qua đây làm 1 chủ đề cho bằng bạn bằng bè. Các bạn có thể dùng GIF tailor để chụp ảnh màn hình(nếu chưa có), chi tiết tại đây :p. Dưới đây là mấy screenshot màn hình máy của mình
Link dow
Link Hình nền

Xin có 1 ý nho nhỏ là bạn nào post ảnh thì post luôn linkdown theme (or đính kèm) thì càng tốt nhá :x

Chỉnh sửa cuối:

s12345

Đẹp mà không trói lóa !

Biết nói gì ngoài 4 chữ ∶ " Đơn giản mà đẹp "

backbedboy

1 cái thì rối tung lòe loẹt kiểu phong cách rock , 1 cái thì quá đơn điệu,ko có điểm nhấn ,hình như theme của N seri .

levietcuong08

một cái là theme cài thêm. nhưng mà phức tạp quá hà. nhìn trong đống hổn độn đó thì mình không có quen. còn cái kia là theme theo máy N73 hay gì đó mình không nhớ rõ nữa.

s12345

Backbedboy nói:
1 cái thì rối tung lòe loẹt kiểu phong cách rock , 1 cái thì quá đơn điệu,ko có điểm nhấn ,hình như theme của N seri .
Mỗi người 1 phong cách mà bạn .
mình thì càng đơn giản càch cá tính . hjhj
Theme đen " Đơn giản nhưng ko đơn điệu " .

Chỉnh sửa cuối:

Faint

He he he, đúng rồi đó bạn, mình là fan ruột của Linkin Park mà, bạn cứ thử nghe mà xem, ảo lắm, hơn nhạc sàn nhiều ở chỗ lời bài hát rât ý nghĩa chứ không chỉ gào thét và trống đập ầm ầm đâu

Faint

Em Thì Mỗi Ngày lễ 1 phong cách .
Đây là phong cách đỏ cho ngày tết vui vẻ ;;)

Bạn có thể cho mình link down phần mềm mà bạn dùng để chụp ảnh màn hình không?

Chỉnh sửa cuối:

Faint

Mình thích có mỗi 2 cái theme, 1 cái đã post ở đầu bài, còn cái nữa đây :x. Cái này cũng "đơn giản mà ko đơn điệu"
Link down

Chỉnh sửa cuối:

boyPDA

Cảm ơn các bác!em có ý thế này!mặc dù trong box "thame và hình nền" có mục yêu cầu nhưng có thể đây là chủ đề các thành viên sưu tầm thame mà các bạn thích nhất và đẹp nhất trong cả ngàn thame có trên box" thame và hình nền".Do đó có thể sau khi post screenshoot từ máy mình các bác cũng có thể post luôn link download thame của mình luôn có được không ạ?

Faint

Cảm ơn các bác!em có ý thế này!mặc dù trong box "thame và hình nền" có mục yêu cầu nhưng có thể đây là chủ đề các thành viên sưu tầm thame mà các bạn thích nhất và đẹp nhất trong cả ngàn thame có trên box" thame và hình nền".Do đó có thể sau khi post screenshoot từ máy mình các bác cũng có thể post luôn link download thame của mình luôn có được không ạ?

Ý kiến hay đó, mình cũng định thế nhưng khổ nỗi cái theme đầu tiên mình post là mình dùng FreeFSWP làm ảnh nền cho nó nên mình cũng chả post theme lên, thôi được, giờ có ý kiến bạn như này thì để những anh em vào sao phát huy :D

love2001

Em Thì Mỗi Ngày lễ 1 phong cách .
Đây là phong cách đỏ cho ngày tết vui vẻ ;;)

THAME NAY DEP QUA!BAC CO THE CHO MINH XIN CAI THAME NAY KHONG A?EM XIN LOI DO CHTRINH VIETKEY BI LOI NEN KHONG THE BO DAU.MONG CAC BAC THONG CAM!

blackstars_ls

THAME NAY DEP QUA!BAC CO THE CHO MINH XIN CAI THAME NAY KHONG A?EM XIN LOI DO CHTRINH VIETKEY BI LOI NEN KHONG THE BO DAU.MONG CAC BAC THONG CAM!

Của Bạn đây : ( với màn hình 320x240 như của tớ thì ko thấy bé hổ, còn màn hình 240x320 thì tớ cũng ko rõ. bạn thử đi. Được cái theme này cũng khá đầy đủ icon để đồng bộ vì E71 khá nhiều icon các theme thường thì hay ko đủ khiến nhìn không đồng bộ ném .)

New Year By xzy50

[DOWNLOAD]http://www.multiupload.com/KNOZMREM4L[/DOWNLOAD]