• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NƠI YÊU CẦU NHẠC CHUÔNG

thanhcong27

Mình mở Topic này để tất cả các mem có yêu cầu nhạc chuông các loại thì vào khu vực này để đề nghị.

Yêu cầu không nên tự mở nhiều Topic sẽ gây hỗn loạn nhiều hơn nữa, gây khó khăn cho việc tìm kiếm trên diễn đàn.

Mong các Bạn hỗ trợ đễ diễn đàn ngày càng phát triển

xin cám ơn !

=D> ... =D> ... :)) .... =D> .... =D>​

MAN16678​

Last edited by a moderator:

loveblue

Super V.I.P
Topic yêu cầu nhạc chuông dành cho các bạn . Chú ý không mở topic tràn lan , sẽ bị delete mà không cần báo trước

tojaro

vào giúp với nào

đây là nhạc nền trong phim bỗng dưng muốn khóc,lúc cái thằng gì đó đang uống riệu, mình nghe thấy cũng hay lắm, nhưng ko tìm được là bài gì cả, ai biết thì post nguyên bài lên nha, cám ơn=D>

MAN16678

NƠI YÊU CẦU NHẠC CHUÔNG CÁC LOẠI

Mình mở Topic này để tất cả các mem có yêu cầu nhạc chuông các loại thì vào khu vực này để đề nghị.

Yêu cầu không nên tự mở nhiều Topic sẽ gây hỗn loạn nhiều hơn nữa, gây khó khăn cho việc tìm kiếm trên diễn đàn.

Mong các Bạn hỗ trợ đễ diễn đàn ngày càng phát triển

xin cám ơn !

=D> ... =D> ... :)) .... =D> .... =D>​

VOCUC09

nhờ bác man kiếm dùm em nhạc chuông đàn bầu " giả vờ yêu" nha ..thanks

Dùng đỡ bài này nhé

Mình kiếm giúp cho

Last edited by a moderator:

mtrungctu

Em muốn tìm đoạn nhạc dạo khi trọng tài dẫn các đội ra sân để bắt đầu trận đấu, bác giúp em nhe. Em xin cám ơn trước.

extremely

bác nào tìm giúp em cái nhạc giúp người thân bỏ thuốc lá như quảng cáo ở trên tivi ấy.

largo_kent

Bác cho mình xin bản nhạc chuông nhạc hiệu chương trình gặp nhau cuối tuần. trước mình tìm thấy trên pdaviet nhưng giờ ko nhớ tìm ở đâu nữa!

thanhchaulx

bạn nào có nhạc chuông gốc tiếng đồng xu rơi của 6300 đỏ ko?cho mình xin với,cảm ơn nhìu.

thanhchaulx

rất cám ơn bạn đã tìm giúp nhưng cái mình tìm ko phải là cái này, nó là nhạc chuông theo máy và nghe nói chỉ có 6300 red mới có thôi.nhưng cũng thanks

owlkind

cho mình xin nhạc chuông
"số máy quý khách vừa goi hiện ngoài vùng phủ sóng hoặc tắt máy"
"so may quy khach vua goi dang tam khoa"
"so may quy khach vua goi khong co"

đã tìm thử trong box nhưng không dl được.

cám ơn nhiều

hanemnhieu

Active Member
Xin nhạc chuông gốc của Q-mobile

Mình nghe mấy bài nhạc chuông midi trong máy Q-mobile (M1,M2...) thấy rất hay nhưng không biết cách nào để lấy ra, các bạn ai có hoặc có tên của các bài đó thì share hộ mình nhé, cám ơn nhiều