• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5233/5232/5228 nâng cấp FW lên 21.9.104

NguyenDuyThanh

Lại 1 bản update, ko biết change log thế nào đây :-/:-/ Anh em chờ fw C6 mới từ PNHT thôi 8-|

ngviethoa

adonix bảo ko cso thời gian làm v20.042 cho 21.9.104 và các ver mới đâu.khỏi chờ.lấu đó.

so13mayman62

adonix bảo ko cso thời gian làm v20.042 cho 21.9.104 và các ver mới đâu.khỏi chờ.lấu đó.

Hích vậy là"chúng mình không còn yêu nhau thì thôi"rồi C6 ơi:((.chót póc tem ver mới cho máy thành 5236 mất roài.

ngviethoa

Hích vậy là"chúng mình không còn yêu nhau thì thôi"rồi C6 ơi:((.chót póc tem ver mới cho máy thành 5236 mất roài.

bạn lên rùi à.vậy thì chờ lấu lấu .lại có C6 cho ver mới đó mà.lo gì.
sao lại 5236/ko phải 5233 nữa à ?

tuxedo20489

hic mình chót nâng nó lên bi h không bít cách nào hạ nó xuống 21.1.004 rùi, bác nào hướng dẫn cụ thể dùm mình cái, cái này chỉ có tiềng Trung và tiếng Anh à, chán lắm. huhu

luckyno2

hic mình chót nâng nó lên bi h không bít cách nào hạ nó xuống 21.1.004 rùi, bác nào hướng dẫn cụ thể dùm mình cái, cái này chỉ có tiềng Trung và tiếng Anh à, chán lắm. huhu

thì xóa font tiếng trung đi thêm tiếng việt vào :D đang định up lên, may quá =))

Chỉnh sửa cuối:

hung160990

thì mất 50k ra hàng ;))

hoangnam8820010

Hix, mình phải cũng ngậm đắng vì ham hố up lên bản 21.9.104. Muốn tìm bản hack để khỏi phải sign ứng dụng mà chưa thấy đâu :(

duong_hvan

Neu minh nang len FW cao hon thi khi may bi truc trac ,lieu nokia care co bao hanh cho k nhi?