• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5530XM nâng cấp FW (RM-504) v11.0.054

jackpham

Trên Navifirm đã có fw mới cho Nokia 5530XM upcdate lên 11.0.54. Các bạn down về up bằng JAF nhé! Do máy mới ra mắt nên số lượng FAN không thể bằng 5800XM được. Sắp tới X6 ra mắt chắc là sôi động hơn.

Do mình không có máy nên không up hình cho các bạn xem được!

http://www.megaupload.com/?d=PH25FRC1

Chỉnh sửa cuối:

Inuyasha1987

Anh Jack ơi, liệu có thể can thiệp giao diện của 5530 cho 5800 ko nhỉ, can thiệp đc chắc sẽ có cái màn hình chủ giao diện như của 5530

Jehell

Anh Jack ơi, liệu có thể can thiệp giao diện của 5530 cho 5800 ko nhỉ, can thiệp đc chắc sẽ có cái màn hình chủ giao diện như của 5530

lần trc có ng` làm thử rùi mà, ko có đc cái thanh costract mà chỉ đổi đc cái nút call thành nút menu thui à, còn lại thì cũng ih zậy :|

TruongHan

Super V.I.P
E đang xài 5530,máy mới trong hộp cũng đã là V11.0.053 rồi :)
đag lưỡng lự giữa kon này với jet >"<
Jet cũng được nhưng khuyên bạn mua 5530XM xài,kẻo xài Jet được thời gian ngắn lại nhàm chán

vtp9x

5530 XpressMusic RM-504 APAC 11.0.054 v2.0 ai co file này cho mình xin với :D

duyhua

cái flies đó tiếng việt hay sao hả bạn.mình cần flies tiếng việt nếu có cho mình xin với

yuechan2009

Jet cũng được nhưng khuyên bạn mua 5530XM xài,kẻo xài Jet được thời gian ngắn lại nhàm chán

xài jet rồi, đúng là dt ss ngu hơn nokia, nhưng nhìn 5530 ở ngoài còn xấu hơn 5800 nữa, nên thôi, k đành lòng tiễn 5800, đành tau75 thêm jet :p màn hình jet k có điểm chê lun.

yuechan2009

xài jet rồi, đúng là dt ss ngu hơn nokia, nhưng nhìn 5530 ở ngoài còn xấu hơn 5800 nữa, nên thôi, k đành lòng tiễn 5800, đành tậu thêm jet :p màn hình jet k có điểm chê lun.

mishane

cho em hỏi,em có 1 con 5530,no ghi v11.0.53.mà sao em cài từ điển và theme vào thì nó ko chạy được(em vào box symbian V5 cài ) .em chỉ cài được game nền jar thui,mà có 1 số game .sis cũng ko cài được lun.Cho em hỏi là vì sao lại như vậy vậy các pác,có pác nào có từ điển anh-viet-anh cho con này ko,giúp em với.

thanks các pác

Hoden

Super V.I.P
cho em hỏi,em có 1 con 5530,no ghi v11.0.53.mà sao em cài từ điển và theme vào thì nó ko chạy được(em vào box symbian V5 cài ) .em chỉ cài được game nền jar thui,mà có 1 số game .sis cũng ko cài được lun.Cho em hỏi là vì sao lại như vậy vậy các pác,có pác nào có từ điển anh-viet-anh cho con này ko,giúp em với.

thanks các pác

vì phone bạn chưa hack nên chỉ cài 1 số phần mềm java thôi.bạn phải lấy cer và key để hack phone.

còn thừ điển bạn tìm trong topic phần mềm .

mishane

mình đem máy lên bảo hành thì người ta có hack giùm mình ko vậy mấy pác??

mdungsg

Trên Navifirm đã có fw mới cho Nokia 5530XM upcdate lên 11.0.54. Các bạn down về up bằng JAF nhé! Do máy mới ra mắt nên số lượng FAN không thể bằng 5800XM được. Sắp tới X6 ra mắt chắc là sôi động hơn.

Do mình không có máy nên không up hình cho các bạn xem được!

http://www.megaupload.com/?d=PH25FRC1

Bác cho hỏi , em đã lên thử nhưng thấy nhiều bản quá, chẳng biết down bản nào, bác có thể chỉ giáo cho em biết bản nào ko ạ, thanks 8-|8-|8-|