• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NOKIA 5730 XPRESS MUSIC

thonghuynh

bac nao da xu dung 5730EM cho minh hoi, nghe nhac co bang N81 hay 5700 hay khong .co choi game man hinh ngang N-GAGE va phim choi game chuyen dung nhu N81 duoc khong ! hien tai may nay co the HACKPHONE duoc chua.xin cho vai nhan xet... thank .!!!

HuynhThanh

Em 5730 này bên ngoài nhìn đẹp hơn trong hình nhiều. Hôm bữa có ghé siêu thị vọc thử cũng khá OK nhưng ngại pin chỉ có 1.000 mah chắc xài không lâu được.:(

Trong tất cả các dòng của nokia hiện nay chỉ có dòng E là đáp ứng được về thời lượng pin thui, ngoài ra mình thấy đều "chuối" cả!:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chỉ có E72 là đáng mong đợi nhất nhưng mãi vẫn không thấy tin tức. Nếu 5730 xài pin 1500 hay 1200 mah thì OK quá rùi.:)

nhattrieu_1088

Bạn có pm hackphone 5730 hok ? Post lên cho anh em thảo luận nhé ! Mình đã test nhiều pm rồi nhưng vẫn bó tay. Hi Hi Hi :(

camtri

sao ko mua hàng xách tay cho rẻ hả bạn, mà con này nhìn con nít quá màu mè chói lóa quá với lại nó dành cho giải trí còn làm việc thì kém e71 xa

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao ko mua hàng xách tay cho rẻ hả bạn, mà con này nhìn con nít quá màu mè chói lóa quá với lại nó dành cho giải trí còn làm việc thì kém e71 xa

Đây là dòng điện thoại giải trí giành cho giới trẻ thì phải thế rồi còn E 71 là dòng dành cho công việc nên nó hỗ trợ tốt cho công việc. tùy theo nhu cầu mà chọn máy cho phù hợp thôi.

omegalx1904

Em 5730 này bên ngoài nhìn đẹp hơn trong hình nhiều. Hôm bữa có ghé siêu thị vọc thử cũng khá OK nhưng ngại pin chỉ có 1.000 mah chắc xài không lâu được.:(
Tớ cũng vừa mới tậu em này về, test thử nghe nhac, chụp ảnh, xem film sơ sơ đến hôm nay là ngày thứ 3 vừa hết pin. Nói là hết chứ thật sự thì chỉ mới báo pin yếu thôi ......... ^^

keangnam

ko hẳn đâu bạn ạ, mình thấy con này có cả qwerty nên dùng rất tốt, cả giải trí và làm việc, đang xài nè.

hhkkll

Theo m, và bản thân m thì sd đt theo mục đích ll, giải trí đôi lúc, vọc...thui. Còn làm việc ah? Không hề, có thì cũg hiếm như mưa sao băng, còn đâu m ra pc cho tiện. Chẵng lẽ leo lên giường còn nằm bấm bấm công việc? Bấm tiền thì đc, với lại check email, lướt web khi hok có pc thui (với m nó là gt chứ hok fải cv, nhưng có lẽ là cv đối với 1 số bạn) .^^

Chỉnh sửa cuối:

tsbv1701

5730 nhìn bên ngoài bắt mắt thật mà lại là s60v3 thì phải.Nếu v5 thì hay hơn nhỉ;;)