• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800 cập nhật FW v60.0.003

hoangtuong

mình đã add tiếng viêt cho v60 .0.003 thành công và là file gốc hẳn hoi nhé chỉ thêm tiếng viêt thôi chưa bỏ j cả

kitafung

Đã port tiếng việt thành công, các bro có thể vào chữ ký của mình FLASH thử trải nghiệm xem sao nhé.

congocontra

Thông báo khẩn: Ngay từ bây giờ Nokia đã chính thức khai màn FW phiên bản 60.0.003 quốc tế. Các bạn nào đã up lên 60.0.003 thì hãy nhanh chóng dùng Nokia Ovi Suite chọn phần cập nhật và chọn cài đặt lại là đã có phiên bản chính thức Tiếng Việt đầy đủ nhé. Đúng là dự đoán của mình không sai thậm chí còn hơn cả mong đợi ngày 1/11/2011 và bây giờ đã có anh em nhanh tay nhé. Các cooker nhanh tay ra các món ăn mới cho anh em.\-/

cmnd88

Thông báo khẩn: Ngay từ bây giờ Nokia đã chính thức khai màn FW phiên bản 60.0.003 quốc tế. Các bạn nào đã up lên 60.0.003 thì hãy nhanh chóng dùng Nokia Ovi Suite chọn phần cập nhật và chọn cài đặt lại là đã có phiên bản chính thức Tiếng Việt đầy đủ nhé. Đúng là dự đoán của mình không sai thậm chí còn hơn cả mong đợi ngày 1/11/2011 và bây giờ đã có anh em nhanh tay nhé. Các cooker nhanh tay ra các món ăn mới cho anh em.\-/

tình hình là kiểm tra qua 3g vẫn báo có phiên bản mới 60.0.003, và kèm cả dòng chữ đỏ của bro này, nhưng khi down xong về thì nó reset máy rồi ko thể update được phiên bản mới lại tự khởi động lại về phiên bản cũ. Phiên bản máy đang sài là phiên bản gốc, chả hiểu sao có mấy pác up lên được, chắc là sài JAF nên Flash FW thì mới được chăng...???

thanhhaifire

UP! chính thức có V60 tiếng việt trên Navifirm
Tính đồ 5800 RM-356 cùng chung vui nâng cấp nào​

dendrotrang

đã down về , nhưng chưa dám up vì đang xài cfw c6 thấy ổn quá , ko biết up lên có cái màn hình widget giống c6 ko nữa

Khoaaaa

Active Member
Ko có bạn,nếu nhu cầu bạn dùng cần witget thì cứ chơi c6,có cả apps mail tiện dụng nửa,ai muốn đổi gió,yêu cầu cao về độ mượt mà,ổn định,và tin cậy thì mới về ofw,như mình nà,hì

Luu_Tan_Vu

FW mới 60.0.3, vừa down hồi trưa về và JAF cho máy chạy ngon.
Nguồn navifirm => New Link (Đầy đủ ngôn ngữ Anh - Việt)
http://www.mediafire.com/?z8a8s5j20dd0z05
Pác nào cần thì down về nhé !
------NHỚ ẤN THANKS NẾU THẤY CÓ ÍCH CHO BẠN------
Have Fun :)
bị lỗi ngôn ngữ trình duyệt cho n97 v30 nên cần cái này, up cái tiếng anh và việt thôi bạn,chứ vậy thì nói làm gì

mo0nzz

tin khẩn cấp;
mình up con 5800 của mình lên tất cả đều ok - 1 thứ
phần music nghe nhạc bé xíu , dung phím cứng chỉnh âm lượng to nhỏ thì không thấy gì , dùng chỉnh trên cảm ứng thì kéo max volume hay min nghe như nhau hết , trong khi ở phần tone thì nghe rất to
nghĩ máy mình có vấn đề nên em mang máy thằng em ra up lên cũng bị như thế =((
có bác nào bị như em không
em up trực tiếp = cách *#0000#

tranconghd89

tin khẩn cấp;
mình up con 5800 của mình lên tất cả đều ok - 1 thứ
phần music nghe nhạc bé xíu , dung phím cứng chỉnh âm lượng to nhỏ thì không thấy gì , dùng chỉnh trên cảm ứng thì kéo max volume hay min nghe như nhau hết , trong khi ở phần tone thì nghe rất to
nghĩ máy mình có vấn đề nên em mang máy thằng em ra up lên cũng bị như thế =((
có bác nào bị như em không
em up trực tiếp = cách *#0000#
bác thử format lại máy xem