• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 5800XM nâng cấp FW (RM-428) v30.2.011

Status
Không mở trả lời sau này.

benhi2005

Úp lên chết queo và ko úp được lại bất cứ fw nào chắc phải chờ fw 31 quá, đi đời 5800 mấy bữa nay hu hu.

jackpham

các bạn lưu ý với fw này. Nếu máy bạn gốc là RM-428 thì hãy up. Còn ko phải thì không nên up. Với fw 21.2.021 RM-428 thì up cho RM-356 được, nhưng fw30.2.011 này thì không được nhé!
Posted via Mobile Device

hellboy2389

các bạn lưu ý với fw này. Nếu máy bạn gốc là RM-428 thì hãy up. Còn ko phải thì không nên up. Với fw 21.2.021 RM-428 thì up cho RM-356 được, nhưng fw30.2.011 này thì không được nhé!
Posted via Mobile Device

Jack nói đúng đó. RM-428 của tui xài lúc trước của FW 21. lỗi tùm lum lên v30 chuyển sang RM-356 xài rất ngon mấy chú nào muốn đổi wa RM-428 hãy đọc reply cho kỹ rồi hãy đổi coi chừng thành liệt sĩ lúc nào ko hay =))

lemanhhapt

nếu không thấy mang lại nhiều lợi ích cho anh em từ fw này, mà có nhiều mối đe dọa thì đề nghị đóng to píc này lại thôi!

Kojiro

Super V.I.P
Các bạn chú ý RM của máy nha, khác RM thì ko dùng được đâu. Chú ý nha!

tranthaicantho

Sao minh can thiệp tiếng Việt nó cứ báo pooling phone mãi ko xong.

Giờ flash lại not found và nó rung lên khi minh bấm nguồn mà ko nhận, cũng ko lên nữa.

thông báo máy mình đã tèo, mang lên Care rồi.
Đừng ai can thiệp ngôn ngữ của FW thấp hơn như mình nhé.

Hì.màyyy hả Bưởi =))=)) chết chưa,Jack khuyên rồi mà không nghe " không khuyến khích RM-356 up lên RM-428" kha kha
Trước tuii cũng bị roài,lúc FW21.0.101 mới ra chưa có TV,tài lanh chèn TV of 21.0.025 ----> pàn 1 fát muốn vãi ra quần,cuối cùng up nguyên xi ===> ra hình con 5800 liền,mừng quá không dám mạo hiểm nữa=))

benhi2005

Vậy các máy úp bị chết bây giờ phải làm sao đây các pác cao thủ cho mình lời khuyên.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.