• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia 6708 xài HĐH gì ?

Status
Không mở trả lời sau này.

BatKid

Super V.I.P
Hệ điều hành Symbian v7.0, UIQ v2.1 UI

Có thể cài ứng dụng của SE p9xx vào 6708 tuy nhiên sẽ có vài ứng dụng kg tương thích :D

Have Funs :D

hungnhoc1

vậy em cài TV của p910i có xài được không vậy,em chưa dám cài còn đang sợ có trục trặc

BatKid

Super V.I.P
BK cũng chưa có cơ hội text, nhưng mà chắc được, bạn cứ mạnh dạn thử đi chăng sao đâu, cùng lắm format là được :D

hungnhoc1

em mới thử hôm qua rồi ,không được đâu.cài vào xong khởi động lại nó báo lỗi tùm lum treo máy luôn.Phải gở thẻ nhớ mới xài được.Đời máy này xài chán chết bán đi cho rồi he he...

tinh_la_gi

Administrator
Tiếng Việt cho p900 và p910 còn khác nhau thì nói chi thằng Nokia và thằng SE bạn ! Đối với Nokia có thể sẽ dủng được chức năng Format nếu cài nhầm file Tiếng Việt .. nhưng vớii SE thì Die đó bạn à ! chỉ có cách chạy Flash lại thôi đấy !

tribinh

ai có chương trình nghe nhạc cài thêm cho N6708 boot cho mình xin với mình cài PowerMP3 load được có 3 bài ra list như vậy là làm sao? mong các huynh chỉ giáo

Thangdq

ai có chương trình nghe nhạc cài thêm cho N6708 boot cho mình xin với mình cài PowerMP3 load được có 3 bài ra list như vậy là làm sao? mong các huynh chỉ giáo

Tình trạng Power mp3 chỉ load được 3 bài ra list là do phần mềm chưa được đăng ký. Bạn dùng soft quản lý file chép file powermp3.app (đi kèm phần mềm) dán đè vào thư mục cài đặt, sau đó nhập mã 255 là có thể chạy được. Chúc bạn thành công !

dunhonvn

xài hok được bạn ơi. mình cũng texr rùi ... có rất nhìu app của P910 xài được mà wa N6708 thì ko chạy được. cũng hơi bị tức because nó cùng xài chung hđh mà ứng dụng thì ko xài chung được

thank bro thangdq đã cho cái code. nhưng xài cái 3.01 thì bản này ko co key :( có IMEI nữa ... vậy có key ko ? mình đang xài AlonReco thấy cũng ổn lắm

Last edited by a moderator:

Gatrong_lonton

Nhân tiện dây cho mình hỏi ké phát, Mình dung P910i, mặc dù đã cài font TV và bộ gõ Kobe nhưng khi dùng Quick Word để mở một file có font Time newroman thì các chữ việt đều biến thành ô hình vuông hết, vậy là sao nhỉ, có cách khắc phục không chỉ dùm mình với. Thank

Status
Không mở trả lời sau này.