• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Gallery & Camera, Nokia Music, Nokia File Explorer For All Devices

Dragon459

Manager
Nokia Gallery & Camera, Nokia Music, Nokia File Explorer For All Devices

[video=youtube;oUCEN-XvC7g]http://www.youtube.com/watch?v=oUCEN-XvC7g&feature=player_detailpage[/video]

Giới thiệu:

Nokia, một hãng điện thoại từng giữ vững ngôi vương trong khoảng thời gian dài trên thị trường điện thoại di động toàn cầu, sau sự phân loại mạnh mẽ của thị trường điện thoại di động, Nokia vẫn đứng vững và càng mạnh mẽ hơn. Trải qua một thời gian dài, Nokia lại mang đến một niềm vui lớn dành cho fan trung thành của mình với sự ra mắt đầy ấn tượng của dàn smartphone chạy Android, mở ra một kỷ nguyên mới dành cho Nokia.

Tính năng:

Sau đây thì chúng ta có thể trải nghiệm 3 trong số các ứng dụng từ Nokia X bao gồm Nokia Gallery & Camera, Nokia Music, Nokia File Explorer

Hướng dẫn :

Cài đặt file apk như bình thường.

Yêu cầu : 2.1 trở lên
Khi tải về vui lòng bỏ đuôi .pv để cài đặt. Ví dụ App123.Apk.PV rename thành App123.Apk
Khi tải về vui lòng bỏ dấu tích ở "Use download manager" để tránh tải về tập tin exe

Hình ảnh

Xem hình ảnh về các ứng dụng
Nokia File Explorer ( Khá là đơn giản 8-|)

Nokia Music ( Giao diện như Android 2x :-??)

Nokia Gallery & Camera (chỉ hỗ trợ chụp ảnh với kích thước tối đa 2592x1936)

Link download

[HIDE-THANKS]

Nokia File Explorer

Nokia Gallery & Camera

Nokia Music

[/HIDE-THANKS]

Link các bản cập nhật trong mục ẩn hiện[HIDE-THANKS]
=====Update =====
NoVersionUpdate

================================================== ==========
[/HIDE-THANKS]

Để lấy thông tin các bản cập nhật ứng dụng, giao diện, hình nền, rom, fw, các thủ thuật.... nhanh hơn.
Hãy Follow Fanpage PDAViet tại Đây

hucu

Member
Sao mình download Nokia Gallery & Camera về có cài được đâu mặc dù đã xóa đuôi exe đi ( NCamera0.4.apk.exe )

Dragon459

Manager
Sao mình download Nokia Gallery & Camera về có cài được đâu mặc dù đã xóa đuôi exe đi ( NCamera0.4.apk.exe )

Bạn bỏ tích ở Use our download manager and get recommended downloads và click vào Direct download Link để tải về apk nhé.
Tusfile thay đổi cách tải file về rồi.

hucu

Member
Bạn bỏ tích ở Use our download manager and get recommended downloads và click vào Direct download Link để tải về apk nhé.
Tusfile thay đổi cách tải file về rồi.
Cám ơn bạn, mình download theo cách của bạn thì đã download được file NCamera0.4.apk nhưng khi cài đặt vào máy thì nó vẫn báo " Đã xảy ra sự cố khi phân tích cú pháp gói".

Dragon459

Manager
Cám ơn bạn, mình download theo cách của bạn thì đã download được file NCamera0.4.apk nhưng khi cài đặt vào máy thì nó vẫn báo " Đã xảy ra sự cố khi phân tích cú pháp gói".
Bạn hãy download và cài đặt lại nhé. Mình vừa download và cài lại thì thấy file k có vấn đề gì cả.