• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Software Updater (NSU) Đã Support Cho Windows 7

TruongHan

Super V.I.P
Đây là bản Nokia Software Updater 2.4.3 đã support cho Windows 7,Windows XP và Windows Vista (64-bit, Home and Professional).Có thể cũng hỗ trợ cho HDH OS (including Mac and Linux running Windows emulators).Tính năng của Nokia Software Updater (NSU) dùng để làm gì thì mọi người chắc ai cũng đã biết rồi,không cần phải giới thiệu lại :)
Compatibility and system requirements

* Windows XP or Windows Vista (64-bit, Home and Professional) or Windows 7. Other OS (including Mac and Linux running Windows emulators) may work, but are untested.
* Administration rights on the PC while installing
* High-speed internet connection
* Compatible Nokia device with SIM card (and charger if necessary – the update will not start if there is insufficient charge in the battery)
* Compatible Nokia USB connection cable. Use the USB cable that came in the sales package with your Nokia device. If you don't have a cable, you can find a list of the cables that are compatible with your device model in the Nokia website support Accessories section. Note: If prompted, use PC Suite, Normal or Nokia mode.
* Compatible USB port on your PC. Note: Please connect your USB cable directly to the PC, do not use a USB Hub.

Hỗ trợ nhiều ngôn ngữ,mọi người có thể vào trang betalab của Nokia để tải bản ngôn ngữ mà mình muốn

http://betalabs.nokia.com/apps/nokia-software-updater

Đây là bản tiếng Anh :
[DOWNLOAD]http://www.4shared.com/file/196906007/230101f5/NokiaSoftwareUpdaterSetup_243E.html[/DOWNLOAD]

Đây là bản tiếng Việt :
[DOWNLOAD]http://www.4shared.com/file/196935821/a35242c4/NokiaSoftwareUpdaterSetup_243V.html[/DOWNLOAD]

fansex

Cái này chỉ là bản thử nghiệm thui chưa chính thức đâu nên mấy bác cũng nên cẩn thận.Dù sao cũng cám ơn bạn chủ topic ^^!

ngocthanhdhgtvt

Cái này chỉ là bản thử nghiệm thui chưa chính thức đâu nên mấy bác cũng nên cẩn thận.Dù sao cũng cám ơn bạn chủ topic ^^!

Vậy khi nào mới có bản chính thức thế bạn :O:O:O:O
có hỗ trợ là ok, còn về sau thì cũng hên sui :)):)):))
Thanks All >:)>:)>:)

fansex

Em cũng chỉ tham khảo thui chứ mình hok pro lắm vì bản này vẫn chưa chính thức nên cũng hơi ớn thui.Có gì hok phải mong mấy bác bỏ qua cho.Em thấy mấy 4rum khác cảnh báo vậy nên em thông báo vậy thui chứ hok có ý gì khác ^^!

MDLuffy

ĐÃ test , bản này không chạy được trên win7 -32bit, thất vọng thnagwf nokia này quá, từ sản phẩm đến phần mềm ~X(

Kojiro

Super V.I.P
ĐÃ test , bản này không chạy được trên win7 -32bit, thất vọng thnagwf nokia này quá, từ sản phẩm đến phần mềm ~X(

Mình Win7 Ultimate 32bit chạy phà phà nè bạn, xem lại máy đi, chạy với quyền Admin xem sao.
Ko biết bạn sao chứ với mình Nokia là nhất.

MDLuffy

Minh chạy với quyền Admin đàng hoàn mà, nhà chỉ có con Dell và N82, bực cái vụ không cài được nokia software update này quá, mà bạn chạy bản tiếng việt hay anh vậy,mình mới chạy bản tiếng anh nhưng không thành, huhu

Kojiro

Super V.I.P
Minh chạy với quyền Admin đàng hoàn mà, nhà chỉ có con Dell và N82, bực cái vụ không cài được nokia software update này quá, mà bạn chạy bản tiếng việt hay anh vậy,mình mới chạy bản tiếng anh nhưng không thành, huhu

Mình chạy bản tiếng việt, bạn thử xem sao.

NguyenTu

Super V.I.P

chạy tiếng việt đi bạn, mình chạy phe phé đó