• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia X6 nâng cấp firmware 21.0.4 ,CFW by Hoàng Hải

Status
Không mở trả lời sau này.

shevadang

Hình như bản cfw này bắt sóng 3g yếu lắm thì phải với lại chưa có thêm kí tự symbol nào hết ko tắt âm camera được nữa.đây là 1 số nhận xét của mình để hoàn thiện bản cfw này nhưng dù sao cũng thanks chủ topic

sieutocdo1994

hic mình thử cả đêm qua rồi nhưng k đc đành bó tay , mình downd CFW X6 by Hoang Huy vè giải nén ra chép đè vào FW gốc sau đó Flash = PHOENIX thì toàn báo lỗi :( còn FLash nguyên bản gốc thì lại đc ... chả hiểu tại sao nữa ...
flash = jaf nha ba.n

hapro

bản này của bạn ko vào được mục ứng dụng đã cài đặt

nguyennhathuy89

bản này ko có symbol va` ko tắt được âm kamezoko nak. ah` các bác cho em hỏi với. có cách nào tắt đèn khi quay video ko. cái đèn mau đỏ ấy

sieutocdo1994

bản này ko có symbol va` ko tắt được âm kamezoko nak. ah` các bác cho em hỏi với. có cách nào tắt đèn khi quay video ko. cái đèn mau đỏ ấy

test thử bản của mình đi. mình đã thêm ký tự, tắt âm camera, bạn chỉ cần apply patch Camera Red LED OFF.rmp là khi quay sẽ ko có đèn màu đỏ nửa

nguyennhathuy89

test thử bản của mình đi. mình đã thêm ký tự, tắt âm camera, bạn chỉ cần apply patch Camera Red LED OFF.rmp là khi quay sẽ ko có đèn màu đỏ nửa

bản của bạn đâu vây. cho minh xin link đi. ban có patch tat đèn camera cho mình xin luôn. vì that ra mình cũng ko cần symbol lam

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

hi`. hóa ra o trong patcher+ đã có sẵn patcher tắt kameran red led rồi. " disable red recording led ".

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.