• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NONSTOP COLLECTION

Auto

Up La camisa negra - GOAL II Music Title coai a chai

Khoaaa

JongZiZI hay nghe nhạc dance chắc rành lắm ha? Mình có nghe 1 bài nonstop có 1 đoạn rất hay nhưng ko biết tên ( mình thấy bài này trong mấy siêu thị hay cửa hàng cũng hay mở). Jong nghe thử xem có biết ko nhé (để mình tìm down nguyên bài về nghe. Thanks

DownLoad

còn cái này sao hà jongzizi, ko biết nó là bài gì ah :(

Auto

Khóai a zai vì nhạc DJ of a zai thôi chứ ngoài ra hate 4ever =))

Whinny

Dạo nè đi đám cứi thấy có cái đĩa DJ Trung Quốc bay như phi công mà không pít tên bài là gì Anh jing cóa pít không;;);;);;)
hay quá mà....:(:)(:)((

JongZiZi

Dạo này thật ko chú tâm vào nghe non nữa.
Nên đưa anh xem nghe hộ. Có vài bài đánh khúc đầu thì hay lắm.
Khúc sau dở òm. Dạo này bận chăm em và luyện game. :D

llTuyetTinhCocll

ý trời....từ nào giờ zô dd mà ko để ý cái vụ này ta.....dạo này bay cứ như chuồn chuồn gặp nắng ý......anh Jong có chơi thể loại này hem....^^!....bữa nào ẻn ẻn 1 bữa anh....^^!......

Auto

Pùn wá zi ơi, zip cho Auto 100mb nhạc gì hay hay nghe đi. :| . Nhạc trẻ mới cũng đc ;;)

JongZiZi

Mời các bạn test thử dùm mình bài Cao Cao này hát bằng tiếng gì vậy?

Còn bài này có bạn nào biết tựa xin chỉ giáo. :D

Update 1 bài mới. Enjoy....

Chỉnh sửa cuối:
Nghe mấy bài của cha Jong này hại loa lắm... Kiểu này phải nâng lên bộ loa 7.1 thì mới không hại loa...=))

JongZiZi

Nghe mấy bài của cha Jong này hại loa lắm... Kiểu này phải nâng lên bộ loa 7.1 thì mới không hại loa...=))

Tại làm biếng đó. Chứ Jong rảnh, sẽ có 1 bài riêng trích các track từ mấy bài hay trong các nons ra.

Bảo đảm ko cần nghe Non cũng ghiền. Mà làm biếng wá. :D