• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NulDel v4.4.1 EN (by I_placebo) Phần mềm dọn rác Pro [Cập nhật]!

Thangnd31082

NulDel v4.4.1 EN (by I_placebo) Phần mềm dọn rác Pro !

Phần mềm dọn rác đã khá quen thuộc đã có bản cập nhật :

1. Cải thiện tốc độ xử lý so với phiên bản 4.4;
2. Chỉnh sửa lỗi cú pháp.
3. Thay đổi một chút giao diện tiện dụng cho người dùng!
4. Cải thiện và cố định một số lỗi nhỏ!

attachment.php
attachment.php
attachment.php

Anh em tải về dùng thử và Việt hóa luôn !​
=D>

bornonmay3rd

Mấy Bro cho tớ hỏi, tớ muốn chép file CFileMan.pyd vào C/SYS/BIN nhưng khi dùng XPlorer để vào trong C/SYS thì lại không thấy thư mục BIN đâu cả, tớ muốn tạo thư mục BIN cũng không được nữa. Như vậy thì tớ phải làm sao? Tớ dùng E71. Cảm ơn các Bro trước nhé:-??

backbedboy

Mấy Bro cho tớ hỏi, tớ muốn chép file CFileMan.pyd vào C/SYS/BIN nhưng khi dùng XPlorer để vào trong C/SYS thì lại không thấy thư mục BIN đâu cả, tớ muốn tạo thư mục BIN cũng không được nữa. Như vậy thì tớ phải làm sao? Tớ dùng E71. Cảm ơn các Bro trước nhé:-??

dành cho phone đã hack , bật open all trong rompatcher lên , vào xplore , chỉnh xem folder hệ thống , file ẩn .... . DOne

luker

Em cài Python và UltraPowerModule trên thẻ nhưng ko chạy dc Nuldel 4.4.1 :-s Nhấn vào icon thì nó nháy 1 phát rồi thôi :-s

boydeptrai

cái NulDel này có chạy đc trên N96 ko mọi người, hình như hôm bữa mình đọc bài nào nói ko hỗ trợ N96?

dongsongvang

Sao không có ai Mod cài vô thẻ nhỉ?Tó gét cài vô máy lắm,chạy nặng quá.Dùng G-force hay hơn