• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nuôi thú ảo- meowsim

zerolovethuy

MewSim là một giả lập tương tác duy nhất spiced với một truyện tranh hoạt hình của nhân vật chính trong đó bạn nên chăm sóc, đưa nó lên và tình yêu. Nó phụ thuộc hoàn toàn vào bạn loại một nhân vật cưng của bạn sẽ được: hoặc vâng lời, hoặc chỉ một chút devil! Có 2 hấp thụ thêm mini-games, mà ảnh hưởng đến các trò chơi chính. Bạn cũng có thể trao đổi mèo qua Bluetooth với bạn bè của bạn và tham gia Cats dòng trên truyền hình Ngôn ngữ: Tiếng Nga

Link: SiSDOWN_meowsim176x208s60.jar

Chỉnh sửa cuối:

tinymouse18

oay, Game nuôi thú ảo này mình thích lắm, hôm bữa thấy đứa bạn chơi game này mà phát thèm, hôm nay PDA mình có rùi, thích thế, Mở hàng nhé!

peacewar

không thể cài trên n72.Kiểm tra lại đi bạn ơi,test thử trước khi đưa lên chứ...:-?

gatoto

thanks bác! game công nhận là hay nhưng mà toàn chữ Nga nên chẳng hiểu chơi như thế nào! giá như là tiếng anh thì tốt biết bao!s40 cũng chơi dc đó

jeffer2

Các bác xem lại giúp em với. Bạn tinymouse18 ở bài đầu và bạn gatoto ở bài cuối vẫn sử dụng dược mà.
pác đọc kỹ đi
tiny chỉ là cám ơn pác vì post game thoy, chưa test
còn gatoto test chơi đc mà là S40

ariesmarch83

Máy mình sử dụng là N5630 XM mình có thể chơi được game này trên máy ko ? mình mới tham gia diễn đàn và rất ít kinh nghiệm sử dụng điện thoại có gì ko biết rất mong các bạn chỉ bảo cho

TruBic

Well-Known Member
Máy mình sử dụng là N5630 XM mình có thể chơi được game này trên máy ko ? mình mới tham gia diễn đàn và rất ít kinh nghiệm sử dụng điện thoại có gì ko biết rất mong các bạn chỉ bảo cho
Nokia 5630 có kích thước màn hình là 240x320 nên cài game này sẽ ko hiển thị đầy đủ màn hình đâu bạn.

jeffer2

theo mình MOD nên move bài này qua box game bên Symbian S40 thì hơn
vì S60 chưa ai cài đc cả

tinymouse18

pác đọc kỹ đi
tiny chỉ là cám ơn pác vì post game thoy, chưa test
còn gatoto test chơi đc mà là S40
Ui, mình test thấy ok mà, có thể là do lí do nào đó nên 1 số máy không chạy được thôi, Các bạn xem lại thư nhé!