• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

O2 Mini Mic có vấn đề khó hiểu?

tuantung

Mình có con O2 mini đang dùng thì bị vấn đề về Mic.Ghi âm tốt nhưng khi đàm thoại đầu kia không nghe thấy mình nói mà mình vẫn nghe được đầu kia nói.Mình nghĩ do phần mềm nên đã thử Up lại 3 bản Rom khác nhau mà không được.Rất mong anh em giúp đỡ.Mình xin cảm ơn nhiều!

Chỉnh sửa cuối:

rockone1909

tốt là thế nào hả bạn, nếu bạn để xa khoảng 10cm mà nói nó vẫn ghi được là tốt, nếu k được thì phải xem lại cái mic ấy, chắc đây it phải lỗi mạng, kiểm tra lại phần cứng thôi

tuantung

nếu là do phần cứng thì bạn có thể cho minh biết chính xác là do phần nào không.chắc chắn Mic tốt bạn à.

PhongQuang

Super V.I.P
Mình có con O2 mini đang dùng thì bị vấn đề về Mic.Ghi âm tốt nhưng khi đàm thoại đầu kia không nghe thấy mình nói.Mình nghĩ do phần mềm nên đã thử Up lại 3 bản Rom khác nhau mà không được.Rất mong anh em giúp đỡ.Mình xin cảm ơn nhiều!
Nếu vẫn ghi âm được thì không phải MIC, bạn xem lại chỗ giắc cắm tai nghe xem, ở đấy mà lỗi thì MIC không hoạt động đâu.

PhamHien

Nhớ máy đầu kia hỏng loa thì sao? he..he..Bạn thử gọi sang máy khác thử xem sao?
Nếu không phải máy kia thì là do máy bạn:
- MÍc có vấn đề
- Có thể đã bật chế độ ngắt âm

tuantung

Nếu do lỗi phần giắc cắm tai nghe thì cũng không thể nghe được loa đàm thoại luôn chứ.Đằng này mình vẫn nghe được cơ mà.

Chỉnh sửa cuối: