• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

O2 mini, mình mới gặp lần đầu, ai biết giúp mình với

thanhtrung818

cái O2 mini của mình hôm nay bỗng dưng HR Reset lại thì nó hiện lên màn hình khởi động Windows Mobile, nhưng mà mình đã chờ 3 tiếng đồng hồ rồi mà chưa vào được win. huhu, ai biết giúp đỡ cho mình với. cảm ơn các bro nhiều

BatKid

Super V.I.P
bạn có chọt lên màn hình 1 cái hok :) sau đó canh màn hình gòi mới vào win

Shy

nếu đã ko hardreset đc thì bác đem ra quán sửa cho nhanh,chứ nhiều lúc do phần cứng chứ ko phải rom đâu ^^

vnndocket

Active Member
Trùi ơi! Lổi này cũng không nhất thiết phải đem ra tiệm, Nguyên nhân ở đây là ROM bị lổi bạn hãy tải bản ROM mới nhất về! Tốt nhất dùng Bản 2.03TX giao diện Mobile 6 để Update cho nhẹ và nhanh. Nhớ tải thêm Radio 1.13 về luôn nha! Sau đó đưa máy về chế độ Boot (Bằng cách nhấn đồng thời 3 phím Cammera + Power + Dùng bút chọc vào lổ Reset). Sau đó bạn kết nối cáp USB vào Máy với Computer. Để chi tiết cách update bạn hãy đọc cách update bản ROM này ở Khu vực này nha! Chào bạn