• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

O2 mini S unlock bằng cách nào các bác ơi?

lamtoanhong

Mình mới có con 02 mini S (hàng T-mobile) xách tay về , nhưng bỏ sim vào thì bị

lock simcard tức là chưa đc giải mã , mình chưa từng unlock con này bao giờ các bác cho hỏi nếu muốn unlock con này thì phải ntn? có thể tự mình unlock đc không?

Xin cảm ơn!

cubo

Banned

lock simcard tức là chưa đc giải mã , mình chưa từng unlock con này bao giờ các bác cho hỏi nếu muốn unlock con này thì phải ntn? có thể tự mình unlock đc không?

Xin cảm ơn!
Bác xem dòng G3 hay G4?
G3 ko có gì phức tạp,đơn giản lắm,G4 potay.com :D:D:D

thangmymobi

Unlock bằng cách nào vậy anh?Nếu máy G3 thì mình có thể dùng Tool Unlock CID xong rồi úp lại Rom được không?

jimmy_nguyen

Xin cảm ơn!

Chết mất! Quên hỏi bác ở đâu nữa! Nếu là quê hương nem Lai Vung thì có thể nhờ mấy mod ở Vĩnh Long chỉ hộ. Nếu chip G3 thì cũng đơn giản thôi. Bác cứ qua threat uprom mà tìm sẽ thấy rất nhiều bài chỉ unlock ở đó (vì trước khi up Rom mấy bác cần unlock mà!!!) Thân :)):)):))