• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

O2 Zinc bị trắng màn hình

hohuyhoangbk

Đang sử dụng bị thường tự dưng con O2 của em bị trắng màn hình, bỏ sim vào thì gọi đến vẫn được. A em nào nhiệt tình có thể xem giúp em được không? Thanks mọi người. Em bí quá rồi. huhu. Cho em số điện thoại, địa chỉ em sẽ gọi lại.

Chỉnh sửa cuối:

hohuyhoangbk

nhưng em hard reset mà ko đc, e cũng ko rõ con của em xếp vào dong nào nữa. Anh nào chỉ em cách hard reset mà ko cần thao tác trên màn hình ko? hay cách nào uprom mà ko cần mở điện thoại lên. Vì em mở điện thoại lên gắn cable vào thì ko thể kết nối được.

Đang sử dụng bị thường tự dưng con O2 của em bị trắng màn hình, bỏ sim vào thì gọi đến vẫn được. A em nào nhiệt tình có thể xem giúp em được không? Thanks mọi người. Em bí quá rồi. huhu. Cho em số điện thoại, địa chỉ em sẽ gọi lại.
Máy bạn chắc bị hỏng cable rồi, dòng có bàn phím QWERTY trượt này rất hay bị hỏng cable, bạn nên thay cable khác sẽ hết...:(