• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Off-line Switch v1.00

NGUYENTRANDUNG

Chương trình chuyển đổi nhanh giữa 2 chế độ Offline và Online trên di động kèm theo hình ảnh cùng âm thanh như trên PC vậy, giúp bạn tắt sóng nhanh cũng như khôi phục nhanh. Trong chương trình không có bất cứ lựa chọn nào cả. Chỉ 1 cú click thế là xong.​

hacdongphong

Chắc phải bán con N82 để mua N70 quá, nhiều pm mà V3 phải ngước nhìn.:(:)(:)((

bán làm gì hả bạn sao ko dùng 2 máy nhĩ:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

onlylove80

thế này thì máy em thành windown xp thật rùi=D>

Cái này rất hữu ích cho 7610...6600...3230..==> Os7. Còn dòng Os8.1 thì không cần vì đó là tính năng mặc định của máy rồi mà. tuy nhiên bạn muốn sụ mới mẻ giống của PC thì xài cũng tốt..:D

anhcoj

thế này thì máy em thành windown xp thật rùi=D>

mình nghĩ, với 1số dòng máy hỗ trợ chế độ offline or chế độ trên máy bay. Thì cũng chỉ một thao tác nhanh gọn (nhấn phím tắt nguồn "POWER"kéo xuổng và chọn chế độ offline hoặc chế độ trên máy bay "flight") thế là cũng xài "dế"offline ngon lành . Nhưng dù sao có thêm cái này cũng hay ,dowl về test thui... Ui...! THANKS! NTD Nhé, sory vì onl= điện thoại ko có nút thanks.
Posted via Mobile Device

laocai_city

mình nghĩ, với 1số dòng máy hỗ trợ chế độ offline or chế độ trên máy bay. Thì cũng chỉ một thao tác nhanh gọn (nhấn phím tắt nguồn "POWER"kéo xuổng và chọn chế độ offline hoặc chế độ trên máy bay "flight") thế là cũng xài "dế"offline ngon lành . Nhưng dù sao có thêm cái này cũng hay ,dowl về test thui... Ui...! THANKS! NTD Nhé, sory vì onl= điện thoại ko có nút thanks.
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device

Hjxhjx.máy em hog có chế độ máy bay mà N7610chỉ co giữ phím # là nên line1 or line 2 thui,mà 4mat mất tiu chế độ đó.may thật lại vớ đc cái này dùng.hehe:)

RACKQUAN

giữ # thì 7610 đâu có thành line 1 line 2 nhờ?
Không biết các bác thế nào.Xài chường trình này của mình chỉ chuyển từ cấu hình nhạc chuông bình thường,mặc định thành kiểu ngoài trời thôi.Không tác dụng
Theo mình nghĩ:chương trình thiết kế cho OS8.Khi kích hoạt thực tế nó sẽ vào từng bước như người sử dụng thao tác:Nguồn=>on/off line..Vì vậy vào N7610,nó cũng theo trình tự đó.Tiếc là máy OS7 nên tương ứng không phải chức năng trên vị trí on/off line lại là thay đổi cấu hình chuông binhthuong và ngoài trời...
Nếu được.Nguyentrandung fix nó thành chương trình chuyển đổi nhanh giữa cấu hình imlang và binhthuong rồi gán cho nó phim # là phím tắt thì anh em OS7 xin cảm ơn Dũng nhiệt tình

NGUYENTRANDUNG

giữ # thì 7610 đâu có thành line 1 line 2 nhờ?
Không biết các bác thế nào.Xài chường trình này của mình chỉ chuyển từ cấu hình nhạc chuông bình thường,mặc định thành kiểu ngoài trời thôi.Không tác dụng
Theo mình nghĩ:chương trình thiết kế cho OS8.Khi kích hoạt thực tế nó sẽ vào từng bước như người sử dụng thao tác:Nguồn=>on/off line..Vì vậy vào N7610,nó cũng theo trình tự đó.Tiếc là máy OS7 nên tương ứng không phải chức năng trên vị trí on/off line lại là thay đổi cấu hình chuông binhthuong và ngoài trời...
Nếu được.Nguyentrandung fix nó thành chương trình chuyển đổi nhanh giữa cấu hình imlang và binhthuong rồi gán cho nó phim # là phím tắt thì anh em OS7 xin cảm ơn Dũng nhiệt tình

Có thể fix được điểm này tại app này, tuy nhiên không có máy tét không hiểu được nguyên lý hoạt động của nó đành chịu thật:(

saodoingoi142

Moderator
Cố gắng Fix pm này đi Pro TrDung...hoặc là PM Giaodiện ShutDown WinDow...!

Có thể fix được điểm này tại app này, tuy nhiên không có máy tét không hiểu được nguyên lý hoạt động của nó đành chịu thật:(

Nhìn vào 1 khía cạnh nào đó thì phần mềm này cũng thuộc dạng ứng dụng hay cho dòng OS7 như 7610.Mà 7610 thì pm này nó ko thực tế, ko thể là pm Off-line dc!Nói giống như RACKQUAN: "Khi kích hoạt thực tế nó sẽ vào từng bước như người sử dụng thao tác:Nguồn=>on/off line..Vì vậy vào N7610,nó cũng theo trình tự đó.Tiếc là máy OS7 nên tương ứng không phải chức năng trên vị trí on/off line lại là thay đổi cấu hình chuông binhthuong và ngoài trời..."
Phần mềm này mình chưa dùng nhưng hiện tại mình vẫn đang dùng phần mềm khác của PDA mình có cả giao diện Window tắt máy và Restart máy luôn,trong đó cả cả chức năng Offline nhưng nó cũng vậy!ko có chức năng Offline Pro à!:-??
Nhân tiện Racquan nói đến mình cũng xin mạo muội đưa ý kiến này lên cho các Pro nghĩ cách để cải tiến chúng thì hay biết bao!!!Nếu như Pro Dũng nói là làm dc trong App thì mong Pro sớm tranh thủ thời gian hoàn thiện sớm để anh em PDAV cùng chiêm ngưỡng và thưởng thức sáng tạo của Pro!!!=D>:p

NGUYENTRANDUNG

Chỉ cần N7610 off-line được thì còn cơ may. Ứng dụng này có thể chỉnh lại script. Vấn đề là mình không hề biết 76, ý tưởng phải dừng lại, chờ ngày tàn xuống xài 76 sẽ tiếp tục;)

Chỉnh sửa cuối:

binhthuan09

Nếu được.Nguyentrandung fix nó thành chương trình chuyển đổi nhanh giữa cấu hình imlang và binhthuong rồi gán cho nó phim # là phím tắt thì anh em OS7 xin cảm ơn Dũng nhiệt tình[/QUOTE]

cái này thì đã có rồi mà bạn, test trên 7610 ngon ơ, ngoài ra không cần dùng python, bạn dùng thử nha.
sorry sao mình upload không được, hay là bạn tự tìm đi nha.

Chỉnh sửa cuối:

quyettmp

Cái này rất hữu ích cho 7610...6600...3230..==> Os7. Còn dòng Os8.1 thì không cần vì đó là tính năng mặc định của máy rồi mà. tuy nhiên bạn muốn sụ mới mẻ giống của PC thì xài cũng tốt..:D

Tui cài rồi mà có offline được đâu??? Nó chỉ chuyển sang outdoor thôi à! nhưng được cái giao diện giống winxp=D>:D