• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Office suit 2003 cho SP full detail nè!

nghiadao

nhu cầu nhiều nhưng SP hạn chế mấy cái này quá,nên post lên cho anh em nào cần
đủ bộ word,excel,pdf,power point. image view!
phải down đủ bộ gồm 7parts vào 1 folder
REGISTRATION CODE: WESTTEK8191996
HAVE FUN!

htorancel

Em hỏi các bác đừng mắng em nhé không biết bản này có cài đựoc cho thằng O2 mini cổ răng gần rụng của em không vậy? Cần sài cái Excel mà bản cho pocket nó chạy chán quá.
Cảm ơn các bác

galabuon

cái này chỉ dừng ở mức đọc thôi, chứ k edit được,không tự động resize văn bản được( đọc hơi khó), nhưng cũng tốt quá rồi.hehe.thank

tonihoang

nhưng nó có ưu điểm mà bộ Ofice của WM5 không có là thấy được hình chèn trong file luôn. he he

tdmavth175

máy em chạy rất ngon lành, tuy nhiên chỉ có mỗi cái đọc PDF thì không thể nào chạy được, nó hiện ra trắng xóa. Bác có phần mềm nào khác chạy được không? Em có down được 1 phần mềm chạy PDF riêng. Thế nhưng kết quả cũng chả hơn gì.

boyPDA

máy em chạy rất ngon lành, tuy nhiên chỉ có mỗi cái đọc PDF thì không thể nào chạy được, nó hiện ra trắng xóa. Bác có phần mềm nào khác chạy được không? Em có down được 1 phần mềm chạy PDF riêng. Thế nhưng kết quả cũng chả hơn gì.

Cho phép em xen vào tý nha 2 bác?:p bác có cài Mobile pocketReader không ạ?pm nì hỗ trợ PDF tốt lém.:D nếu không có bác có thể load về trong mục "danh sách các phần mềm" trên diễn đàn nì(hì!hì!do file up load lên >1Mb lận nên em đành pó tay thui).Chúc vui!:D

tdmavth175

Cho phép em xen vào tý nha 2 bác?:p bác có cài Mobile pocketReader không ạ?pm nì hỗ trợ PDF tốt lém.:D nếu không có bác có thể load về trong mục "danh sách các phần mềm" trên diễn đàn nì(hì!hì!do file up load lên >1Mb lận nên em đành pó tay thui).Chúc vui!:D

Em cài rồi thế nhưng mà không ổn, nó dài lê thê, mà lại xem theo kiểu HTML, vừa bé vừa chậm. Em đã test lại con office203 rùi, nó chỉ chạy được file PDF khoảng vài chục kb trở lại thôi, tầm cỡ vài Mb thì trắng xóa luôn. Thế thì nói làm gì, đã là file PDF thì tất nhiên là phải xem vài trăm trang rồi.

Chỉnh sửa cuối:

n3452323

Em chạy trên MPx200 ngon lành thì chắc con MPx220 của bác cũng vậy !

Mỗi tội chi xem thôi mà cũng không có chức năng tìm kiếm do đó nếu file danh sách nhiều dòng thì chuối lắm!

hells

em cài được rùi nhưng lại remove đi rùi bây giờ cài lại ko được ,thế là sao hả bác

defender

em cũng cài cho con P-800 của em roài nhưng mà chỉ mở được thui có bác nào có bộ mới hơn không cho em đi.

kiet_xu

thanks pac
ko bit cai o2 IIi có xơi nổi ko nữa

O2 IIi của bạn là PPC, còn đây là soft dành cho SP, do vậy có thể ko tương thích. Bạn phải sang bên box của PPC để tìm soft nhé