• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE cùng với niềm vui chung của aePDA cả nước 11/11/2012

thangbb

Nhân dịp sinh nhật PDAVIET (11/11/2006-11/11/2012), anh em PDAVIET HD cùng hòa chung niềm vui chung với ae cả nước, ae PDA haiduong chúng ta tổ chức buổi gặp mặt nho nhỏ nhân dịp sự kiện này.
Thời gian: Ấn định 10h Chủ nhật ngày 11/11
/2012
Trân trọng mời ae trong pdaHD có mặt tại 31 chi lăng nghe Tran Danh Trung có bài thuyết trình và tuyên bố lý do gặp mặt nhân ngày sinh nhật của toàn diễn đàn và giới thiệu tính năng mới của NOTE2 qua bài phát biểu hoành tráng của PHAMHIEN đã chuẩn bị mấy hôm nay,ngoài ra có thể phát sinh 1 vài vần đề liên quan đến SKY- dt đến từ korea do Dũng tự biên. Đề nghị ae không nên vắng mặt vì bất cứ lý do nào, ai chưa biết thông tin có thể dt qua khong_co_ai. Ai nắm được chương trình phổ biến qua dt với ae ko có điêu kiện online

sinh nhật PDAVIET lần thứ 6 được PDAVIET HD dự kiến tổ chức vào ngày 10/11/2012 nhưng do điều kiện tập trung nên xin phép chuyển vào sáng Chủ nhật ngày 11/11/2012 mời anh em đăng kí tham dự buổi offline thân mật nhằm kỉ niệm ngày trọng đại này.

1.thangbb

2.khong_co_ai

3.tadysnb129

4.hieumaster_vn

5.bemeolovepethuy

6. phamhien

7. dutunguyen

8. kdv2108

9. mrlingling

10.

...

hình ảnh chưa đủ về buổi gặp gỡ:

Chỉnh sửa cuối:

thangbb

Dự kiến :
10h ae tập trung tại 31 chi lăng
10h30 tuyên bố lý do và phát biểu ý kiến
11h đi ăn cơm bụi..:)):)):))
14h đi cafe
17h giải tán và nhận quà và kỷ niệm chương của trưởng bản

kinh phí ăn cơm được chia đều cho các thanh viên, còn kinh phí cho thợ chụp ảnh, xe chở, nước uống, chỗ ngồi quạt mát thì thangbb tài trợ toàn bộ.

** : khong_co_ai có điều kiện về cước dt thì thông báo bằng cách gọi cho từng thành viên
**: những ai ở xa thì tự túc đi lại nhé

chương trình có thể thay đổi theo số người tham dự và ý kiến của trưởng bản mà không cần báo trước

PhamHien

Ha...ha...mừng quá! Ôm con Note2 mãi mà không biết chia sẻ với ai. Chỉ có điều, thứ 7 thì hơi găng vì em vẫn đi làm ngày t7 nhé! Hic

PhamHien

Các bác xem có chiyeenr sang chiều CN được không? Sáng CN cơ quan e giao lưu bóng đá với Tứ Kỳ, khoảng 12 g mới ăn uống xong. Chiều CN em lên. Thứ 7 thì vẫn đi làm cả ngày.

Ối, em bận rồi các anh ơi..:-?? Mà cho em hỏi khí không phải là từ 14h - 17h anh em HD làm gì đó ạ...:p

thangbb

như mọi khi, ..14-17h nhanh quá, đã phải trả tiền rùi

bác Tr thống nhất lại lịch thì ae thu xếp nhé, ko có lý do #

hieumaster_vn

Tình hình là rất tình hình ạ , thế a Hiển cố gắng mà sắp xếp đi , em thấy bang chủ hô chuẩn là T7 rồi mà , kiểu này lại phải lắp gương rồi :(

mrlingling

Active Member
e nhận dc tn của a Trung tưởng chốt ngày rồi, hóa ra vẫn chưa chốt ạ ? e sáng t7 cũng mới ở hn về :D

thangbb

Tôn trọng ý kiến của bang chủ, cứ đúng giờ ae ta khai mạc, riêng trường hợp của Hiển cố gắng đá bóng xong làm tạm 2 cốc trà đá rồi lên HD, có khó khăn gì thì ae cử người về đón.
Bác Diệp chưa thấy online, có lẽ Tr alo cho chủ động
Long cố thu xếp về sớm hơn cho kịp bữa
còn mấy ae bên Kinhmon cố gắng nhé, số lượng ko giới hạn
chương trình đã được thống nhất

ký thay chủ tịch
bảo vệ

THANG

thangbb

thống nhất lịch rồi ae không thay đổi đâu nhé, chiều thứ 7 không thuận lợi cho ae ở xa

khong_co_ai

Active Member
Tình hình là nhiều ý kiến quá. Muốn đông đủ thì khó khăn đây. Chú Dũng thì sáng bận, Hiển đi làm, Long sáng mới ở HN, Tuấn nhà có giỗ về chỉ có Hiếu, Trung, Thắng, Thắng mèo là OK; bác Diệp ko thấy hồi âm mặc dù đã nhắn tin qua điện thoại (có lẽ cu con nghịch điện thoại xoá mất tin nhắn rồi, tí gọi lại sau) vì vậy nên chuyển sáng Chủ Nhật có lẽ đông đủ hơn (ko làm chiều để các bác ở xa còn về cho sớm). Những anh em đã bố trí lịch sáng thứ 7 thông cảm chuyển sang sáng CN hộ nhé

thangbb

Tình hình là nhiều ý kiến quá. Muốn đông đủ thì khó khăn đây. Chú Dũng thì sáng bận, Hiển đi làm, Long sáng mới ở HN, Tuấn nhà có giỗ về chỉ có Hiếu, Trung, Thắng, Thắng mèo là OK; bác Diệp ko thấy hồi âm mặc dù đã nhắn tin qua điện thoại (có lẽ cu con nghịch điện thoại xoá mất tin nhắn rồi, tí gọi lại sau) vì vậy nên chuyển sáng Chủ Nhật có lẽ đông đủ hơn (ko làm chiều để các bác ở xa còn về cho sớm). Những anh em đã bố trí lịch sáng thứ 7 thông cảm chuyển sang sáng CN hộ nhé

thống nhất thế nhé, đừng thay đổi

khong_co_ai

Active Member
Đã ấn định rồi, cơ bản anh em đều đồng ý với lịch trên, chỉ có bác già là có lý do thôi
chưa thấy dutunguyen và bác D online nhỉ ?

Thực ra là bác ấy biết rồi, chỉ có điều là bác ấy ko reply anh em mình thôi. Trưa nay (khoảng 12h trưa ngày 08/11) bác ấy đã online trên pdaviet rồi. dutunguyen đã nhận lời với tôi rồi

Chỉnh sửa cuối:

PhamHien

Báo cáo là sáng CN trường em giao lưu bóng đá. Đá bóng xong lại an com cùng với THPT Tứ Kỳ. Nen chiều CN em mới đi được. Thôi chuc anh em vui vẻ nhe

khong_co_ai

Active Member
Báo cáo là sáng CN trường em giao lưu bóng đá. Đá bóng xong lại an com cùng với THPT Tứ Kỳ. Nen chiều CN em mới đi được. Thôi chuc anh em vui vẻ nhe

Vắng chú, lại vắng cả bác già thì vui sao trọn được mà còn chúc cho đau lòng