• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE cùng với niềm vui chung của aePDA cả nước 11/11/2012

kdv2108

Active Member
Đã ấn định rồi, cơ bản anh em đều đồng ý với lịch trên, chỉ có bác già là có lý do thôi

Thực ra là bác ấy biết rồi, chỉ có điều là bác ấy ko reply anh em mình thôi. Trưa nay (khoảng 12h trưa ngày 08/11) bác ấy đã online trên pdaviet rồi. dutunguyen đã nhận lời với tôi rồi

Hôm qua ko thể nào trả lời nhanh đc,gõ xong gửi nó cứ đơ ra.Anh sẽ cố gắng vì phải hoãn việc lại,chú Trung thỉnh thoảng lại làm ace trở tay ko kịp.

khong_co_ai

Active Member
Hôm qua ko thể nào trả lời nhanh đc,gõ xong gửi nó cứ đơ ra.Anh sẽ cố gắng vì phải hoãn việc lại,chú Trung thỉnh thoảng lại làm ace trở tay ko kịp.

Híc..... chương trình đã được dạo rực cả tuần nay rồi mà bác vẫn trở tay ko kịp. Vậy em báo trước 11/11/2013 bác bố trí cho em 3 ngày nhé.

PhamHien

Thuc ra em la tien ve chinh cua doi nha. Nen sang CN phai da tu 8.30 den 10h. Sau do nhau nhet lien hoan den khoang 12h. Tu do tro di danh cho ctrinh giao luu ca nhac, danh phom, co tuong, danh chan...
Nhung mon do em ko tham gia nen co the len HD tam 13h de ...di uong nuoc cung anh em. Gia nhu chuyen sang tam tu 14h den 16h thi em tham gia tron ven...

khong_co_ai

Active Member
Thuc ra em la tien ve chinh cua doi nha. Nen sang CN phai da tu 8.30 den 10h. Sau do nhau nhet lien hoan den khoang 12h. Tu do tro di danh cho ctrinh giao luu ca nhac, danh phom, co tuong, danh chan...
Nhung mon do em ko tham gia nen co the len HD tam 13h de ...di uong nuoc cung anh em. Gia nhu chuyen sang tam tu 14h den 16h thi em tham gia tron ven...

Chú cứ lên được là mừng rồi. Làm buổi chiều thì đến 10 giờ đêm về các anh em ở xa lại kêu oai oái.

Chỉnh sửa cuối:

khong_co_ai

Active Member
Anh chi ngai lam chieu anh em o xa ve hoi toi thoi, hon nua lich da an dinh roi ko nen thay doi nhieu

hieumaster_vn

viettel

hay là đổi sang chương trình chính thức từ 13h nhỉ các a ? tầm 14h thì xõa ạ ?

XuanTruong

Super V.I.P
Chúc cho buổi Offline của các Bạn thật vui vẻ và ý nghĩa, cảm ơn các Bạn rất nhiều!

thangbb

dù trời đang mưa nhưng phông bạt chỗ ngồi đã chuẩn bị xong,cứ đúng giờ ae có mặt đông đủ thôi

khong_co_ai

Active Member
Chúc cho buổi Offline của các Bạn thật vui vẻ và ý nghĩa, cảm ơn các Bạn rất nhiều!

Thay mặt anh em PV Hải Dương chân thành cảm ơn sự quan tâm của Man tới PDAVIET HD. Chúc man luôn mạnh khỏe, hạnh phúc, thành đạt và chúc cho PDAVIET ngay càng lớn mạnh.
Hôm nay orwHD trời mưa rất to từ đêm nhưng anh em PV sẽ quyết tâm tổ chức sụ kiện trọng đại này

thangbb

chương trình đang đi vào hồi kết, ae vui quá nhưng ko say

"online bằng note2 - mượn của bạn "

PhamHien

Thong bao la bon em da san trong nha co nhan tao nen ke mia ong troi mua the nao thi mua. Loi hen voi ae.