• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline Long An Ngày 03-10-09

HuynhThanh

Bữa nay xem lịch lại 3-10 mình bận thi bằng lái xe ở Cầu Vôi. Anh em cho giờ sớm quá không biết lúc đó mình ra kiệp chưa nữa!:(

Hoden

Super V.I.P
Bữa nay xem lịch lại 3-10 mình bận thi bằng lái xe ở Cầu Vôi. Anh em cho giờ sớm quá không biết lúc đó mình ra kiệp chưa nữa!:(

đi trể nộp phạt 1 chầu tự chọn......

tinh_la_gi

Administrator
Có ai dẫn tôi đi không vậy,ở nhà buồn quá:((

Đua lên Long An trả nợ đi Pẩni (gỏ TV nhìn lại quái thật cứ như chữ bần ni =)))

đi trể nộp phạt 1 chầu tự chọn......
Chuẩn không cần chỉnh
Mà Huynh_Thanh mua bằng mà sao phải đi thi nhỉ :-??

TruongHan

Super V.I.P
Các bạn ở khu vực lân cận trong Long An,Sài Gòn,Tiền Giang...thì tham gia offline cho sôi nổi nha
PS: Hoan nghênh dẫn theo bạn,em,chị,dì,cháu,má nhỏ,má lớn,gấu..vân vân...và...vân vân....:)):)):))

Tên :Hân
SDT: 0933282877

HuynhThanh

Chuẩn không cần chỉnh
Mà Huynh_Thanh mua bằng mà sao phải đi thi nhỉ :-??

Mua được em cũng ráng gồng mình mua rồi anh ơi:(, chỉ bao lý thuyết, như dzậy thà em đi thi còn có lý hơn!:D

HuynhThanh

Các bạn ở khu vực lân cận trong Long An,Sài Gòn,Tiền Giang...thì tham gia offline cho sôi nổi nha
PS: Hoan nghênh dẫn theo bạn,em,chị,dì,cháu,má nhỏ,má lớn,gấu..vân vân...và...vân vân....:)):)):))

Tên :Hân
SDT: 0933282877

Thêm được một thành viên box 8!=))

tinh_la_gi

Administrator
hoden xem thu xếp lên kế hoạch và thu xếp mọi việc nhé. TLG lúc này đang bận quá (bận việc trên net) nên không có thời gian hổ trợ vụ này. Chỉ tham gia được thôi ... nhớ 50l đế gò đen nhé >:)

Tổ chức thế nào thật ấm cùng thật Nam Bô - thật "chân quê" là tuyệt - đừng "thành thị" mà lại dzở .

Hoden

Super V.I.P
hoden xem thu xếp lên kế hoạch và thu xếp mọi việc nhé. TLG lúc này đang bận quá (bận việc trên net) nên không có thời gian hổ trợ vụ này. Chỉ tham gia được thôi ... nhớ 50l đế gò đen nhé >:)

Tổ chức thế nào thật ấm cùng thật Nam Bô - thật "chân quê" là tuyệt - đừng "thành thị" mà lại dzở .

oki ...hic mà 50l gò đen ai mà uống đủ ...nhiều hơn mới phải , mà cần chuẩn bị gì them nữa...có ngủ qua đê không để chuẩn bị dắt ghệ theo ngủ ké>:)

@tình bận à thì rãnh vào oline báo cáo phát...

Hoden

Super V.I.P

Ai ở gần Long An lên tiếng cái koi,ai ở sài gòn thì bắn xuống chung luôn nè,đưa lên top đầu cho mem dễ thấy vô trình diện :)

và khu vực lân cận ....tiềng giang ,bến tre, bình chánh ,và các bạn biên giới campuchia,

Hoden

Super V.I.P
mời các ban phái lân cận tham gia..tiểu ban trung ban hay đại ban cùng tham gia cuộc gặp mặt ae long an ....vàm cỏ đông-tây...không phân biệt Nam Nữ tín đò giáo phái.......cùng chia sẽ kinh nghiệm ăn nhậu .khinh nghiệm tán dóc và thảo luận đưa ra và giới thiệu rượu nếp quê hương GÒ ĐEN...ông uống ghệ khen.......keng...keng....mại zdo ...mại dzô

TrungXuan

mời các ban phái lân cận tham gia..tiểu ban trung ban hay đại ban cùng tham gia cuộc gặp mặt ae long an ....vàm cỏ đông-tây...không phân biệt Nam Nữ tín đò giáo phái.......cùng chia sẽ kinh nghiệm ăn nhậu .khinh nghiệm tán dóc và thảo luận đưa ra và giới thiệu rượu nếp quê hương GÒ ĐEN...ông uống ghệ khen.......keng...keng....mại zdo ...mại dzô

Thấy bác quảng cáo hay quá!!! em ở F2-tp Tân An đây ạ xin báo danh...

Hoden

Super V.I.P
Thấy bác quảng cáo hay quá!!! em ở F2-tp Tân An đây ạ xin báo danh...

bạn ghi danh off line luôn nha

họ tên thật
số dt liên lạc .

rất vui gặp gở và làm quen và sân nhà nữa

tinh_la_gi

Administrator
Bác nào đăng ký mà trốn thì TLG đi mà có wifi là cho nick về chầu hết >:)
Hoden dzẩ ghệ đi ngủ ké à ... vậy cho reg 1 xuất ngủ ké với hoden ... =))

TruongHan

Super V.I.P

Đau bao tử uống thuốc cả tháng nay,uống nếp Gò Đen vô có bị lủng bao tử hok ta? :(

Hoden

Super V.I.P
Đau bao tử uống thuốc cả tháng nay,uống nếp Gò Đen vô có bị lủng bao tử hok ta? :(

thì đem them kim may lại là xong a may hoài.....

keng ....keng..

long an vô đk đí off đê