• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.Ofw 5800 Xpress Music_- Window Phone RED style.•·´¯)«—

congtutrensan_9x

cái đó e ko biết,chứ Radium đang nghiên cứu,ko biết có dc ko, a ra tay giúp mọi người đi,hehe

Tớ xóa hết đồ nghề rồi. Tớ hướng cách port cho nhá. Port bình thường và check lại với FW gốc của 5530 vì đây là ofw

vantien22995

Fw gốc thì rofs2 có khoảng 30m chứ mấy sao port qua đây??....bác nói cụ thể hơn đi

congtutrensan_9x

Fw gốc thì rofs2 có khoảng 30m chứ mấy sao port qua đây??....bác nói cụ thể hơn đi

bạn sẽ dồn core với rofs2 làm một. bung core sang và rofs2 ra rồi copy đè rofs2 lên core rồi đổi tên thư mục ý giống của rofs2

vantien22995

bạn sẽ dồn core với rofs2 làm một. bung core sang và rofs2 ra rồi copy đè rofs2 lên core rồi đổi tên thư mục ý giống của rofs2

ý bạn nói bung rofs 2 bản này port qua core bản gốc hả...thấy ofw toàn dồn vô core hết mà

chicken3005

đấy là dòng s60v3 thôi chứ s60v5 lại ngược lại bạn à. đồn vào rofs2 tốt hơn core vì rofs2 sẽ ghi sau core

nghĩa hướng dẫn mình port rofs mà không dùng core của người khác được không, xài của binh24 thui, nhiều khi muốn port mấy bản bên daily mà ko được

maxkyn

Cho mình hỏi với

Cho mình hỏi lúc flash thì khi vào app thì mình vào chỗ nào nghĩa... không có icon vào app à....@@;;)

maxkyn

Bạn nói rõ được không, bạn nói gì mình không hiểu

Ý MÌNH LÀ TRÊN GIAO DIỆN CỦA GAGET KHÔNG CÓ ICON APP " THƯ MỤC ỨNG DỤNG"..... CÓ CÁCH NÀO HIỂN THỊ ĐƯỢC THƯ MỤC ĐÓ NGOÀI GIAO DIỆN LUÔN KHÔNG BẠN.... CHỨ KHÔNG PHẢI VÀO MENU RỒI VÀO APP HAY LÀ TOOL XONG RỒI VÀO CÁC PHẦN MỀM.....;;):(

Lưu ý không được viết hoa cả bài viết nha bạn!

Last edited by a moderator:

congtutrensan_9x

Ý MÌNH LÀ TRÊN GIAO DIỆN CỦA GAGET KHÔNG CÓ ICON APP " THƯ MỤC ỨNG DỤNG"..... CÓ CÁCH NÀO HIỂN THỊ ĐƯỢC THƯ MỤC ĐÓ NGOÀI GIAO DIỆN LUÔN KHÔNG BẠN.... CHỨ KHÔNG PHẢI VÀO MENU RỒI VÀO APP HAY LÀ TOOL XONG RỒI VÀO CÁC PHẦN MỀM.....;;):(

Ofw chứ không phải cfw lên không cho ra wiget được nhé