• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Oh sexy sexy theme

Status
Không mở trả lời sau này.

cuonghn

Nữ tính theme

Nhẹ nhàng + quyến rũ!

Yêu cầu bạn up hình trong 24h!

Last edited by a moderator:

vietchien_98

chao cac ban minh vua moi ra nhap nay mong ca ban giup do nhe.minh co may cai them gop cho vui

thếm:)):D=))

Last edited by a moderator:

force_boy

Không có demo à các bác. Như thế này phải cài vào mới xem đẹp xấu thế nào được :|. Mong các bác cho em xem cái demo với, mỗi lần như thế cài lại xóa đi mất công lắm

Anhtoitb

Bác nào có Pm nào tạo themes nhanh không ? cho em với !

Chú ý: Topic chỉ post và thảo luận về Themes thui nhé!
Còn phần mềm làm Themes bạn có thể dùng Theme Editor 6600 để tạo Themes cho S60 cũng rất Good! Down file đính kèm nha!
Chúc vui!

Hoang_Milano

Em là mem mới có đôi điều góp ý nho nhỏ sau. Trước tiên cám ơn bạn đã share cho ae. Nhưng nên up hình lên để ae tham khảo còn nhận xét được chứ đưa nguyên cái file chạy . sis thế này làm sao biết đẹp hay xấu mất công cài vào rùi lại xóa

Anhtoitb

Chú ý: Các bạn phản ánh bài viết nào chỉ đưa file cài mà không đưa ảnh đính kèm vui lòng dẫn links để anh em MOD xử lý!

Status
Không mở trả lời sau này.