• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OLA 3.0 Beta - Phần mềm chat trên UIQ

chamnetchamnam

nhưng mà khi giải nén ra rồi trong thư mục vừa gải nén khôngg có file jar nào để mà cài đặt cả

chamnetchamnam

hom bua down may cai game ve cung vay, la game jar ma down về gải nén ra toàn tháy thư mục chả tháy file nao có đuôi jar cả. các bạn co thể hướng dẫn từng bước một mình vào đâu để cài đặt game hoặc phần mềm jar được không, phần mềm đuôi sis thì mình thường vào install

tuyetha

nhưng mà khi giải nén ra rồi trong thư mục vừa gải nén khôngg có file jar nào để mà cài đặt cả

Trời !Bạn lấy cái file mà bạn lấy để giải nén ấy chứ.
VD: Bạn giải nén file A,nó ra mấy thư mục và nhiều file .class THÌ BẠN LẤY FILE A MÀ CÀI ĐẶT.file A chính là file .jar Đó bạn ạ

À mà nếu bạn taỉi file đính kèm ở trên thì bạn chọn rename rồi xóa fần .7z đi rồi cài đặt thôi.Đừng jải nén jì nữa

Posted via Mobile Device

chamnetchamnam

Hình như G900 ko cài jar dược hả bạn, chép vào thì đúng file jar rồi nhưng nó là dấu ? và máy kông đọc được, chắc chuyển về slick sài thôi, rắc rối quá. Nhung dù sao cũng cám ơn bạn tuyetha đã nhiệt tình chỉ bảo. I want to say that you are very kind, beautiful and gentle. Thanks for helping me to solve the problem.

tuyetha

Hình như G900 ko cài jar dược hả bạn, chép vào thì đúng file jar rồi nhưng nó là dấu ? và máy kông đọc được, chắc chuyển về slick sài thôi, rắc rối quá. Nhung dù sao cũng cám ơn bạn tuyetha đã nhiệt tình chỉ bảo. I want to say that you are very kind, beautiful and gentle. Thanks for helping me to solve the problem.

Bạn cứ cài bìng thưòng đi.Cài được thì mới up lên đây chứ.Bao nhiêu người dùng đc kìa.Đừng đế ý tới dấu ?

Posted via Mobile Device

chamnetchamnam

híc Giờ thì hỉu rùi, pótay nãy giò tắt tính năng Show Entenal file name nen ko thấy cái đuôi 7z. híc jo show nó ra bỏ di đưa vào máy chạy phà phà. hèn chi Phone no ra cái ? to tổ bố. Híc. càng vọc càng khoái. Chúc cho diẽn đàn PDA viet ngày 1 develop
Cảm ơn tuyetha nhiều.

dung9999cuong

híc Giờ thì hỉu rùi, pótay nãy giò tắt tính năng Show Entenal file name nen ko thấy cái đuôi 7z. híc jo show nó ra bỏ di đưa vào máy chạy phà phà. hèn chi Phone no ra cái ? to tổ bố. Híc. càng vọc càng khoái. Chúc cho diẽn đàn PDA viet ngày 1 develop
Cảm ơn tuyetha nhiều.

trời các bác hay quá chỉ cấn xóa đuôi 7z đi là cài ok liền

redipro

ỦA sao kì vậy ta.Mình xài P1i sao gửi hình ảnh ko dc toàn báo là dt ko hỗ trợ chụp hình trên java.Có ai bị vậy ko???Nhận hình thì bình thường