• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Omnia HD Pro Edition V5 (The End) - Bản Nâng cấp cuối cùng

nhathuy2007

sao mình cài fw này không được vậy bạn.mình cài bản hungari khong có 3d.nó chạy flash binh thường nhưng tới khi reboot thì chạy tới i8919 hd thì bị đứng bạn cài bản nào vậy?
Chở cho nó reboost xong nhận mạng thì mới rút USB ra nhé

hijackvn

bản v4 mình đã xài qua rất tốt nhưng mà bị lỗi quay phim hình với tiếng ko khớp, ko biết bản này có sửa lỗi đó ko, hiện tại đang xài hx-v7.15 rất ổn

1212123

bản v4 mình đã xài qua rất tốt nhưng mà bị lỗi quay phim hình với tiếng ko khớp, ko biết bản này có sửa lỗi đó ko, hiện tại đang xài hx-v7.15 rất ổn

Mình thấy bản này chạy ổn định hơn hx-v7.15, lỗi quay phim hình với tiếng ko khớp đã được sửa, mình đã up bản hx-v7.15 nhưng ko ổn định và chậm hơn bản này, giờ mình đã quay lại up bản này. rất good!

hijackvn

Mình thấy bản này chạy ổn định hơn hx-v7.15, lỗi quay phim hình với tiếng ko khớp đã được sửa, mình đã up bản hx-v7.15 nhưng ko ổn định và chậm hơn bản này, giờ mình đã quay lại up bản này. rất good!

chậm hơn chắc là bạn chưa chỉnh trong HXPatcher Force 600 Mhz ON, mình chỉnh rồi thấy tốc độ khác hẳn, rất nhanh